TAFADHALI: Inahusu WANAWAKE wenye MIAKA 30 na KUENDELEA

TAFADHALI: Inahusu WANAWAKE wenye MIAKA 30 na KUENDELEA

Urafiki kati ya me na ke unahitaji mtu alijizatiti hasa laa sivyo huko mbele atakuwa mkeo...hilo nimefanikiwa mimi tu kuishi kwa zaidi ya miaka 8 kiurafiki..lol
kila la kheri best
 
katika kila jamii lazima kuwe na watu wenye.mawazo tofauti na wengine yanaweza kuwa ya maana au ya kijinga, ukikuta jamii ina watu wote wenye mawazo sawa ujue hiyo jamii haijakamilika. mimi kupingwa na baadhi ya watu hii inadhihirisha nipo katika jamii iliyotimilika, asanteni wote kwa michango yenu.
 
Mungu akutangulie upate rafk mwema km unavyohtaj.
 
Mtoto wa kiume na mapum.bu yako unaongozwa na mvaa pedi...?

Laahaula wala quwwat

Kwanini watoa maneno mazito namna hii kana kwamba umezaliwa na mti?

Katika umri wako ulofikia nani kakuongoza sana kama sio mama? Umemdhalilisha mzazi wako, mke wako, dada zako.

Ifike mahali jamani tufikirie athari ya tunachotaka kucomment bila kukurupuka.

Nakuombea kwa M/Mungu akujaalie uweze kutoa maneno mazuri na yenye busara inshaallah
 
Mtoto wa kiume na mapum.bu yako unaongozwa na mvaa pedi...?

Hauko sawa kichwani wewe!
Mama yako asingevaa pedi usingezaliwa na kuja kutapika fedhuli hapa!!
Jifunze staha,kujiheshimu na kuheshimu wengine.
 
  • Thanks
Reactions: Luv
Ndio washauri wazuri.
Merry Christmas.

Besti kuanzia leo nitakuwa nakufuata kwa maushauri...asante kwa kunijuza hilo.

Kheri ya Chrismas nawe pia, leo kipunga kinafinyika?
 
Umri ukielekea semester ya mwisho kumbe ni jambo la kushukuru maana naona siku hizi FURSA nyingi comes with age.
 
Besti kuanzia leo nitakuwa nakufuata kwa maushauri...asante kwa kunijuza hilo.

Kheri ya Chrismas nawe pia, leo kipunga kinafinyika?
Karibu sana best.
Kipunga kufinyika muhimu vinginevyo kila mtoto ataaga anaenda kusalimia sehemu.
 
Back
Top Bottom