Tabora, Nzega: Profesa Ndalichako atumbua wawili

Tabora, Nzega: Profesa Ndalichako atumbua wawili

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,991
Reaction score
63,866
Waziri wa Elimu, Sayansi na Teknolojia Profesa Joyce Ndalichako, amemuagiza Katibu Mkuu Wizara hiyo, kuwaondoa mara moja kwenye nafasi zao Kaimu Mkurugenzi wa Ualimu, Basiliana Mrimi na Mratibu wa Miradi wa Idara hiyo Fredrick Shuma.

Amesema maofisa hao hawana sababu ya kuendelea kuwa na nyadhifa ambazo hawawezi kuzitendea haki hasa kwa kushindwa kusimamia majukumu yao kwa weledi.

Waziri Ndalichako alitoa agizo hilo leo Septemba 30, Mjini Nzega, alipokuwa akikagua maendeleo ya upanuzi wa Chuo cha Ualimu cha Ndala ambapo alisema viongozi hao wameshindwa kuzisimamia kampuni za ujenzi za Sky Ward na United Builders zilizopewa kazi ya kufanya upanuzi katika chuo hicho.
 
Dah...atawatumbuaje bana? [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
ndalichako sijaona makeke yake bado. aongeze kasi utoaji mikopo elimu ya juu....
 
Bahati mbaya majina yote ni ya kule walikoambiwa wasubiri kwanza maendeleo
 
Huyu mama ni mtendaji mzuri lakini AONGEZE JUHUDI PALE BODI YA MIKOPO.

Vinginevyo atakuwa mpayukaji tu kama wale wanasiasa wengine...kama yule anaitwa sijui Jerry nani??
 
Bahati mbaya majina yote ni ya kule walikoambiwa wasubiri kwanza maendeleo

Yaani ukiwa na majina yale ya kanda ya kaskazini ni shida yaani kama sio watanzania ila nashukuru tunaakili za utafutaji tu wa pesa
 
Raha ya madaraka awamu ya 5 ni pale unapotimua
 
Mi hio kazi ya kutumbua watu siiwezi, kwanza nina huruma sana, hasa napofikiria wanarudi vipi katika familia zao majumbani.

Ni vema viongozi wangekua wanatoa "onyo" ikiambatana na "muda fulani" kusawazisha makosa yao.
 
Watakuwa wameonewa tu! Skyward na United Builders are some of the best construction companies here in Tz. Mfano Skyward, wamejenga majengo mengi sana Upanga na Kariakoo. So sidhani kama wanahitaji kusimamiwa ili kukamilisha miradi. Wanachotakiwa ni kupewa fungu. By the way, mkandarasi hasimamiwi na mratibu. Anasimamiwa na consultant. So ni vyema Prof Ndalichako adeal na consultant anayemsimamia mkandarasi...
 
Watakuwa wameonewa tu! Skyward na United Builders are some of the best construction companies here in Tz. Mfano Skyward, wamejenga majengo mengi sana Upanga na Kariakoo. So sidhani kama wanahitaji kusimamiwa ili kukamilisha miradi. Wanachotakiwa ni kupewa fungu. By the way, mkandarasi hasimamiwi na mratibu. Anasimamiwa na consultant. So ni vyema Prof Ndalichako adeal na consultant anayemsimamia mkandarasi...
Wako pata lawyer mzuri wanashinda kesi na serikali kuwalipa fidia
 
Dah!
IMG_20180930_190617.jpg
 
Fyeekeeeleeea mbali.
Ndo uwajibikaji uliobaki sasa hivi.
Mkuu wa mkoa mwenyewe anavizia kuweka ndani hadi wapishi kwenye sherehe.
Drama zinaendelea.
Watumishi wa umma wapo kwenye kiama chao awamu hii.
 
Back
Top Bottom