Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia za watu huendana na majina yao...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Jun 10, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180
    Mara nyingine inachukuliwa kimzaha lakini ina ukweli. Sio wote lakini zaidi ya asilimia 75 ya wanawake wenye majina yafuatayo wana tabia zifuatazo (nataja wachache)

    Rose - viongozi, wanapenda sana waume zao, wachapa kazi endapo wakiajiriwa
    Lilian - M alaya, wengi hupata mimba kabla ya kumaliza shule, sexy, mapepe
    Mary - hawatabiriki, wengi ni watiifu sana na hawajiamini, akiaribika anaharibika jumla
    Flora - ni wachakarikaji sana kimaisha, wana misimamo sana na akiolewa mume asipokuwa makini anatawalika

    mengine ongezenei wenyewe. mi ntaongeza baadae

    Kwa wanaume
    Frank - ni wahuni, mabishoo, wanabadili wanawake kila kukicha
    Ben - wana busara, wanapenda madem, ni viongozi wazuri
    Peter - Ni viongozi wazuri, wana hekima
    James - wana utani sana, wanavutia sana wasichana, na wanacheat sana, hawako siriaz

    mengine ntaongeza baadae...
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,500
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Isdory- Viongozi wazuri sana.
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mie naitwa Siwema.
     
  4. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,503
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tuko - wachokozi sana, huamini vitu bila vielelezo, hupenda kutunzwa bila yeye kutunza..... hahahaha
     
  5. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,387
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Give us more...

    John
    mwanahawa
    David
    Mwanaarafa
    Dotto
    Elizabeth
    Mwajuma
     
  6. Avatar

    Avatar JF Gold Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 674
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mh!.. Mi nnavyojua tabia ya mtu inatokana na malezi aliyopata kwao + mazingira anayoishi + shule alizosoma... Ila jina?? Sijawahi kusikia!
     
  7. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,605
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hahahahah......jf bana!Konakali - Wachokozi sana, hupenda kuchekesha watu..
     
  8. std7

    std7 JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Kwa baadhi ya watu tabia zao zinafanana na majina yao mf. Benjamini ni watu wenye msimamo.
     
  9. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,095
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    sample size na mode of sampling ya utafiti wako plzzzzzzzz
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,776
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Hebu kwenye kila jina toa mifano ya watu maarufu watatu ili kuitetea hoja yako.. vinginevyo sikubaliani na wewe.
     
  11. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 17,095
    Likes Received: 4,759
    Trophy Points: 280
    Frank- wewe ni muongo sana! nimesoma Old Moshi mimi kuna bro wangu mmoja sasa hivi anapiga masters KCMC anaitwa Frank. Huyu jamaa jina lake shule mpaka anamaliza medicine muhimbili pale mwaka juzi nadhani alikuwa anaitwa MCHUNGAJI. Jamaa mpole, mnyenyekevu, fun to be with, ameokoka ki ukweli..yani quite contrary to how you described the owners of the name!

    Ben-50-50! (no comment)..ila usirudie tena....
     
  12. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 350
    Trophy Points: 180

    Elizabeth - wabishi, wanajifanya kila kitu wanajua. wana akili sana lakini hawadumu katika ndoa..
     
  13. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,246
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkude na palanjo wafupi!
     
  14. M

    Marytina JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Martina wana tabia gani?
     
  15. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,178
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    mi naitwa sangara,tabia zangu zipoje kulingana na unajimu wako.
     
  16. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #16
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,026
    Likes Received: 6,917
    Trophy Points: 280
    kina Siwema kila kukicha wanashinda kwa waganga. Hata wakijikwaa wanaona wamerogwa.
     
  17. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #17
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Fiona, please nitabirie
     
  18. a

    andry surlbaran Senior Member

    #18
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    faiza foxy na malaria sugu je??!!
     
  19. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #19
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 28,026
    Likes Received: 6,917
    Trophy Points: 280
    wana magamba hadi machoni
     
  20. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #20
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 33
    jamaa karithi mikoba ya Shekh Y nini?
     
Loading...