Tabia za mashemeji zangu hazieleweki

Tabia za mashemeji zangu hazieleweki

Nilikwambia usioe mzaramu....umeona sasa yanayokukuta
 
Kaa chini zungumza na mkeo,maana yeye ndo tatizo anapaswa kujua kwamba chumba chenu ni ikulu ya familia.out of you hakuna mtu mwingine anayeruhusiwa kuingia chumbani humo labda kwa emergence tu na si vinginevyo.hata wakati tunaishi na wazazi wetu chumba cha baba na mama tulikuwa tunaona pazia tu.muweke chini uzungumze nae serious yeye ndo atamalizana na dada zake! Usifanye kile hisia zako zinatamani kufanya!
 
Moja ya ushujaa wa mwanamme ni kujiuzui kutembea na wadogo wa mkeo ivi tz mtindo wa kaka yako kumuita mkeo mke wake mdogo amshike mkono then akamle kabs alafu ujue undugu utaisha kabs hayo ni malezi ya kwao kuingia chumba cha kaka yao na mengine mengi hata wasingeingia chumbani kama wanatamanisha ungetamani tu kula kuna wazur zaid hayo nje katafute acha udomo zege kijana utaharibu heshima yako acha ubwege mwanaume we unaweza kumbe kula hata dada ako angekua mzur machoni pako staha ni pamoja na kumuacha ndugu wa mkeo mana utakua umemueshimu sana fikiria mtu anaetembea na rafiki wa mkewe alafu ajue anavyoumia alafu we utembee na mdogo wake utakuja tembea na watt wa kaka zako kijana jishike
 
HAKUNA NAMNA WE KULA TUNDA TU MAANA WANAKUTAFUTA WENYEWE CHUMBANI NI SEHEMU HATARI KWELI
 
Ongea na Dada yao, huu uzungu utatuharibia ndoa jaman
Jamani kuna vitu vya kumwambia lakini hii iko very obvious...Dada yao ni mtu mzima ,hata wao ni over 18 yrs ...sasa hapo nini cha kumwambia? ..ina maana nyie huwa hamjielewi eti?....hata sebuleni wanakaa mikao ya hasara sasa kuna cha kuwaambia hapo?
 
Zungumza na dada yao,ikiwezekana msiishi pamoja nao, kwani kuendelea kukaa nao kutahatarisha mahusiano yako na dada yao.
Wote watu wazima....naamini kila kitu kiko obvious niongee nao nini? nilishagusiaga kwa mbali naona kwao siyo ishu ni kama vile naonekana mnoko.....hawawezi kukaa mbali na dada yao ndiyo wanamtegemea....
 
Moja ya ushujaa wa mwanamme ni kujiuzui kutembea na wadogo wa mkeo ivi tz mtindo wa kaka yako kumuita mkeo mke wake mdogo amshike mkono then akamle kabs alafu ujue undugu utaisha kabs hayo ni malezi ya kwao kuingia chumba cha kaka yao na mengine mengi hata wasingeingia chumbani kama wanatamanisha ungetamani tu kula kuna wazur zaid hayo nje katafute acha udomo zege kijana utaharibu heshima yako acha ubwege mwanaume we unaweza kumbe kula hata dada ako angekua mzur machoni pako staha ni pamoja na kumuacha ndugu wa mkeo mana utakua umemueshimu sana fikiria mtu anaetembea na rafiki wa mkewe alafu ajue anavyoumia alafu we utembee na mdogo wake utakuja tembea na watt wa kaka zako kijana jishike

nakuelewa.....nje nina michepuko ya kutosha.....lakini nyumbani napata wakati mgumu sababu sielewi labda wananiona mimi ni zezeta kwa kutowashughulikia.....sasa ndiyo maana naomba ushauri wa wataalamu hizo dalili zinamaanisha nini nisije likoroga......
 
nakuelewa.....nje nina michepuko ya kutosha.....lakini nyumbani napata wakati mgumu sababu sielewi labda wananiona mimi ni zezeta kwa kutowashughulikia.....sasa ndiyo maana naomba ushauri wa wataalamu hizo dalili zinamaanisha nini nisije likoroga......
Kaa mbali nao mzee usiguse kabs kwa afya ya ndoa yako kama unampenda mke lkn kama unapita basi sawa mana kikinuka bas
 
Kimaadili sio kitu kizuri lakini kwa kipimo cha uanaume wangu sa hizi wote wanatema mate hovyo na macard ya clinic wanazurura nayo kwenye mikoba
 
Shinda huo mtihani wapotezee mie mwenyewe ni bazazi ila kwa hilo sikushauri kuwatafuna utaharibu sana na majuto ni mjukuu
 
JF ni Alfa na Omega nilikuwa na stress nimecheka mpaka basi watu Wana Maneno humu ni balaa mdumu milele
 
Fanya kile moyo wako unakutuma ili ukilikoroka ulaumu moyo wako..ukipatia ufurahi na moyo wako.
 
Hapo uliposema "wanakaa kihasara hivyo yani kuwachungulia chupi sio ishu sana" inaashiria kuwa una matatizo na hata kama wasingeonyesha dalili za kukuleta "chakula mezani" bado ungekuwa na mawazo ya kuwatafuna
 
Nenda kwa hatua,.kuna wasichana wapo simple simple, ila ukigusia suala la kuwavua pichu ndio utaona true colours, angalia usikimbie uwaachie room na kitanda hicho
 
Achana nao!mwambie dada yao!awape limit!
 
Yaan wewe ni kichwa cha nyumba unaomba ushauri kwa upuuzi huu,kwa nini usiwapige marufuku mheshimiane kila MTU ajue mipaka yake humo ndani..mkeo ana hasara sana.
 
Moja ya ushujaa wa mwanamme ni kujiuzui kutembea na wadogo wa mkeo ivi tz mtindo wa kaka yako kumuita mkeo mke wake mdogo amshike mkono then akamle kabs alafu ujue undugu utaisha kabs hayo ni malezi ya kwao kuingia chumba cha kaka yao na mengine mengi hata wasingeingia chumbani kama wanatamanisha ungetamani tu kula kuna wazur zaid hayo nje katafute acha udomo zege kijana utaharibu heshima yako acha ubwege mwanaume we unaweza kumbe kula hata dada ako angekua mzur machoni pako staha ni pamoja na kumuacha ndugu wa mkeo mana utakua umemueshimu sana fikiria mtu anaetembea na rafiki wa mkewe alafu ajue anavyoumia alafu we utembee na mdogo wake utakuja tembea na watt wa kaka zako kijana jishike

Miti yote nitapanda , mitalawanda itanishinda
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom