Tabia ya kumtongoza mwanamke halafu anakuita kaka, rafiki na mengineyo

Tabia ya kumtongoza mwanamke halafu anakuita kaka, rafiki na mengineyo

mm nikiitwa kaka huwa nafurahi mno kwanza huwa inarahisisha kwa mademu zangu wengine
 
Hapa umemaliza kila kitu kiongozi kwani shida yake ni punda au mlio?

Uwiiii nikikuita kaka au rafiki wakati umenitongoza yaani sahau, yaani if i need you siwezi tumia mbinu yoyote na kukupush away.
 
Friend zone hiyo kaka, kuna mtoto mmoja kaniingiza hapa hata siamini acha tu
 
Kwa hiyo unaweza kumla hata Dada yako? maana si anakuita Kaka?



Hapa napo umeniacha nikiw ana maswali mengi, inamaana kuitwa Kaka hufikirii zaidi ya hapo?unaweza kusex na mdogo/Kaka yako?
Sasa mtu akikuita kaka ndiyo anakuwa dada yako wa damu?! Anyway wewe jua watu wanaitwa kaka na wanapiga mzigo. Nini kaka kuna watu wanaita mama/baba na game inapigwa vilevile. As long as hakuna uhusiano wa damu hayo ni majina tu kama Musa na Juma.
 
Mambo gani haya kuitana kaka na dada wakati mnatamaniana, huu ni upumbavu zaidi ya alio tamka mkapa.
 
braza kuwa mtaratibu mpaka umkaze. ukishamkaza kisawasawa anza kumuita mdogo wangu mpaka ajute na kutakuwa na no string attached
 
Utasikia mwingine anakwambia "unaniita kaka unataka kuninyima nini!??"
 
Kuna mdada tunafanya nae romance na distant love kwa sana,

ila 2lianza km rafik wa kak na dad but nahic anaona aibu kubadili jina hlo,

so still ananiita kaka kuku 2mepanga kugegedana!

Kwl IT IS DIFFICULT TO STUDY A WOMAN
 
Hahahaaaa jamani kaka angu nimekumisiii miee naomba nije kulala kwakoo maana nina hamu piaaa yaa ku......
 
Back
Top Bottom