tofauti ipo, ubabe ni utemi, kutokiri kosa hata kama ukikosa na kufanya neno lako kuwa sheria, halipingiki. Ukali ni kufofoka ovyo, kununa saa zote. Design ya wazazi wakikoloni siku ukiitwa na baba mikojo inakutoka.Naona kama Ubabe na ukali ni kitu kilekile ingawa umekipa namba tofauti
na wewe acha kunibagua basiAnayenuka miguu anipite mbali.
hahahah...mzaa chema wewe sio wa kuniambia maneno makali hivihahahaaaaaa!! Benny ana stress za kushindwa kucompete, ila kuomba hela hakukwepeki kama ambavyo amedai kulewa hakukwepeki.
tatizo lako maneno mengiii vitendo hakuna.hahahah...mzaa chema wewe sio wa kuniambia maneno makali hivi
mbona mara ya mwisho tulikubaliana vyema?
unasahau kulewa ni dunia nzima ila kuomba hela ni kwa mabinti wa mbagala tu?
sasa naanza vitendo mamatatizo lako maneno mengiii vitendo hakuna.
unadhani hata ukisema wa tandahimba ndio hatuombi? yaani hiyo haikwepeki.
Yani sikuwa nimeona umem-quote nani, nusu nidondoke mweesasa naanza vitendo mama
usifunge milango ya Pm na Mpesa
naingia hapo muda wowote kutoka sasa!
Hahah...siku hizi nipo makini sana,..siwezi kuruhusu udondoke!Yani sikuwa nimeona umem-quote nani, nusu nidondoke mwee
Daah uje unipepee tu kwa kweliHahah...siku hizi nipo makini sana,..siwezi kuruhusu udondoke!
Nakuja ila nipo mad pia!..Daah uje unipepee tu kwa kweli
Hahaha wapi huko, mbona kupenda kunitia presha mtoto wa mwanaume mwenzakoNakuja ila nipo mad pia!..
Kuna mahali nimepita naona watu wanakusifia sana why??!
umepaona..?Hahaha wapi huko, mbona kupenda kunitia presha mtoto wa mwanaume mwenzako
Sasa si nasifiwa kwa mazuri jamani, au?umepaona..?
kwa jambo lile la "busara"
sina furaha kwa kweli