Jimena
JF-Expert Member
- Jun 10, 2015
- 26,003
- 96,256
Miss you too... Uache pombe sasa maana hamna namna sasaHahaha...kwanza nimekumiss!
Pili week mtu umejikaza sana ili usionekane Bar kila siku[emoji1]
Miss you too... Uache pombe sasa maana hamna namna sasaHahaha...kwanza nimekumiss!
Pili week mtu umejikaza sana ili usionekane Bar kila siku[emoji1]
yeahh tafuta ulevi wako uburudikie huko!mmmmmh kama nakuelewa vile tena hususani ukielewa ulevi wako
DaaaaaaaahHahaha...kwanza nimekumiss!
Pili week mtu umejikaza sana ili usionekane Bar kila siku[emoji1]
ki HIP HOP mkuuyeahh tafuta ulevi wako uburudikie huko!
Hahah...tunaishi mara moja tu JimenaMiss you too... Uache pombe sasa maana hamna namna sasa
Mkuu wanawake wanasemwa sana humu kwakwel Leo zamu yenu.
Sawa kabisa..... [emoji3] [emoji3]Hahah...tunaishi mara moja tu Jimena
Labda nitaacha ila naomba usiseme leo au kesho
Hahah...natafuta cha ku delete nitoe hiyo haraka!Daaaaaaaah
Hivi ukiwa mlevi ndo unakua mwanaume????? Wasiolewa kabisa sio wanaume????? Ulevi ni kuendekeza.ulevi sio kitu kibaya
mwanaume unawezaje
kukaa week nzima
hujalewa?..
sijui ila ni ngumu sana
Hahah...
mama mzaa chema atakua kashalala!
Mi sijaelewa!
Hapana wasiolewaHivi ukiwa mlevi ndo unakua mwanaume????? Wasiolewa kabisa sio wanaume????? Ulevi ni kuendekeza.
Sio kwa kilevi sasa Ben. Sawa mtoto mzuri?Hapana wasiolewa
pia ni wanaume vivac
ila hata computer
inayofanya kazi vizuri
kuna muda inastuck
inahitaji kua refreshed
au hata kuirestart
Nimekuelewa sanaSio kwa kilevi sasa Ben. Sawa mtoto mzuri?
We umepata zaidi ya hicho?Nimekuelewa sana
Sio lazima kilevi
ila kuna wengine serious
wamekosa
kingine zaidi ya hiko!
Hahah...siku hizi sitaki kumuudhi kabisa inabidi nikalale kabla hajaja!Ngoja aje, patavuka moshi hapa!
lol! hutaki usawa ili tuzione sugu za kwenu pia?
Hahah...siku hizi sitaki kumuudhi kabisa inabidi nikalale kabla hajaja!