Tabia sugu za wanaume wa Afrika

Tabia sugu za wanaume wa Afrika

Sio kweli kwamba hizo ni tabia za wanaume wa kiafrika tu.

Hata wanaume wa mabara mengine wana tabia hizo.
 
[quote uid=157962 name="atoto" post=16443845]hahahaaaaaa!! Benny ana stress za kushindwa kucompete, ila kuomba hela hakukwepeki kama ambavyo amedai kulewa hakukwepeki.[/QUOTE]<br />hahahah...mzaa chema wewe sio wa kuniambia maneno makali hivi<br />mbona mara ya mwisho tulikubaliana vyema?<br /><br />unasahau kulewa ni dunia nzima ila kuomba hela ni kwa mabinti wa mbagala tu? Duuu hiii kaliii
 
View attachment 354494

''MIAFRIKA NDIVYO ILIVYO''

Kuna baadhi ya vi2 u can't change.. kuishi kwe2 kunategemeana na interaction ya watu wengine. Wanawake wetu wa kiafrica tunawafaham fika.. sasa wewe kuwa mpole usipogongewa...vitu kama ulevi, umalaya na uchafu ni maadili tu na tabia binafsi za watu. Wazungu walevi na malaya wapo kibao uchafu na unukaji kwa wazungu, na wahindi ndo phd ilipo.. we mtoa post think positive
 
Kuna baadhi ya vi2 u can't change.. kuishi kwe2 kunategemeana na interaction ya watu wengine. Wanawake wetu wa kiafrica tunawafaham fika.. sasa wewe kuwa mpole usipogongewa...vitu kama ulevi, umalaya na uchafu ni maadili tu na tabia binafsi za watu. Wazungu walevi na malaya wapo kibao uchafu na unukaji kwa wazungu, na wahindi ndo phd ilipo.. we mtoa post think positive
 
sijaona tabia yangu hapo!
zangu ni hizi:
1: uvivu wa kufua na kunyoosha nguo
2: Too strict, sipendi starehe, labda tu kwa vile sina pesa sana. Hapa najua ke atakimbia tu
 
3,4,5,6,7,11 ndo tabia za mume wangu sijui atapitia hii thread
 
Back
Top Bottom