Tabia hii sio nzuri kabisaa hasa kwa wanaume

ila tuongeeni tu ukweli jamani
DADA mtoa post kiukwel ameridhishwa na huduma anayopewa na JAMAA YAKE,,na ndomana kila muda jamaa anavompiga kibom cha pay mtoto anatoa tuu sababu akiwa na MCHIZ anakua out of CONTROL na na uhakika hii post aliandika jamaa akiwa mbali so she was in CONTROL na na wasiwasi na hizi shaur kama atafanyia kazi maaana akimuona tuu jamaa tayar inajaaa maji,,,
Pia kwa mchizi hana cha kupoteza watoto wakike wa sasa hivi hawatabiriki so si mbaya kapiga PAPUCHI na kapiga na PAY hapo jamaa hata akipigiwa hana hasara,,,,wadada mnagawa sana hamtabiriki nw dayz
 
Mzinga 1ml mamaweeeee,tunaandikishiana mkataba,wanaume wenyewe hawa wa sahivi akhaaa
 
mnaona nyie kuomba ni haki yenu tu,mkiombwa mnaanza kulialia
 
sawa nimeelewa. Ila niazime kwa mara ya mwisho milioni 2 tuu. kunaishu naenda kuikomboa. plz usiniangushe dear. nivumilie tuu yataisha.
 
***** ***** huyo hakufai ana tabia za kimarioo badala umuombe ww anataka kuteleza kwako mkaushie mwambie ww cyo bank akitaka benki aende crdb au nmb
 
Mlikutana humu humu?
 
Alikuwa ameingia kwako kukufanya ATM hafai huyo achana nae kaingia na malengo yake
 
Asilimia kubwa ya wanawake watafutaji huangukia kwenye mahusiano na wanaume wa dizaini hiyo
Ndivyo inavyokuwaga tena wakiwa masingle mother ndiyo na huangukia kwenye udhalilishaji, nawenyewe hutafuta fulusa sasa akiangukia kwa mie Ulweso nitampa nini zaidi ya kumwambia enda nataka pumzika pekeyangu nenda huko katafute saizi yako[emoji114] [emoji114]
 
Hapo ndipo tunapo haribu, na hata baba kuna weekend na likizo wape watoto jumbe za kale si kufikiria outing na michepuko basi pesa si kila kitu, lazima uitawale sio uitawale
 
Naomba usinielewe na uzidi kua namashaka ili usikojoe hata ivo tusikojoleshane tu[emoji23][emoji23]

Ila yale mazaga zaga nakujs kuyachukuaaa ole wako unifungulie uzi[emoji23][emoji23][emoji23] damuuuuuuu
 
Yani umesema kweli,mpaka kuna siku nikawaza waniuzie uanaume wao halafu niwaoe wakae tuu wanizalie halafu mm nikawatafute maana ndio wanachokitaka kutafutiwa....hawana soni hawa vijana wa leo....dah!!!
Naomba unioe unitafutie damuuuuu apo vipi??? .
 
Maamaee zao,.wala sirogwi halafu uzuri hawajifichagi yaani mwanzoni tuu unamjua huyu hamna kitu ni tapeli tuu
V money anaomba kurogwa na mapenz weee unasema hurogeki?? Ama kweli hujapata wakukuroga[emoji23][emoji23][emoji23].
 
Huko kuendekeza genye tuu,..ila kuna wanawake nao wanapenda madushelele jamanii mpaka yanafungua wallet,. shenzyy taipp kwelii,.tamu utoe na hela juu...babekkiii
Hahahahahaa utamu niutamu tuuu , niliwah ambiwa chagua unataka nn baby?? .

Nkamjibu nakutaka ww tuuu , nizalie mtoto.
 
Tupe no zakee tumchane live, mana anatuhebisha sie wanaume.......
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…