Jerry001
JF-Expert Member
- Apr 29, 2020
- 1,682
- 3,997
Bahati na connection. Asilimia kubwa ni connection.Namna Gani unaingia huko.
Bahati na connection. Asilimia kubwa ni connection.Namna Gani unaingia huko.
atakayewapeleka huko ni nani wakati watot wao wenyewe hawatoshei huko na ukiotaka kujua hali mbaya angalia juzi kati usaili wa TRA, kuna madudu unlimited ukiona hayo majina ndio utajua hujui.Wanatakiwa kujua wapi kwenye maslahi makubwa wapambane kwenda. Kuwa na taarifa sahihi kunamsaidia mtu kuwa na mikakati na malengo sahihi.
Giving up is not an option. Nisipofika mimi, watafika majirani zangu au ndugu zangu. I will fight till last drop. Huko ndiko naweza kupata mtaji wa kusimamisha biashara za kunitoa kwenye ufukara.atakayewapeleka huko ni nani wakati watot wao wenyewe hawatoshei huko na ukiotaka kujua hali mbaya angalia juzi kati usaili wa TRA, kuna madudu unlimited ukiona hayo majina ndio utajua hujui.
Saveya huyu ndo expertTarura scale zao za mishahara zikoje
Hawana makelele ila wanavuta parefu sana!!NCAA
Parefu gani.. mbona huweki hata Salary slip tuone..?Hawana makelele ila wanavuta parefu sana!!
Kawaida sana ,hawana maajabu ila wana trips za uhakika kwa baadhi ya vitengona TARURA je?
Hapo kuzuri , posh mlimaNCAA
Ukisema kawaida unamaanisha nn?Kawaida sana ,hawana maajabu ila wana trips za uhakika kwa baadhi ya vitengo
Scale za kawaidaUkisema kawaida unamaanisha nn?
Entry level bachelor degree anakunja ngap?Scale za kawaida
Kawaida ila hafiki mil 3 ,walibadilisha mishahara ila mwanzo walikuwa kama serikali ya kawaida ..Sana sana ni hapa 1.5mil - 2.2milEntry level bachelor degree anakunja ngap?
Sawa subir sana hicho unasema,Parefu gani.. mbona huweki hata Salary slip tuone..?
Tarura na tanroads ziko sawa Kwa mishaharaTarura scale zao za mishahara zikoje
Utakuta mshahara figure za kawa ila posh na seminar balaa.Wanaanzia ngapi ? gross?
Ucsaf- kweliTop 10 ya Taasisi za Umma zenye Mishahara Mikubwa Tanzania
1.UCSAF
2.TPDC
3.TCRA
4.TASAC
5.LATRA
6.PSSF
7.EWURA
8.REA
9.TANAPA
10.TBA