Taarifa za Ngwechele wa Mwanza imezidi kufichua ukweli wa sakata la Zitto Vs Kamati kuu CHADEMA


Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
Kuna mtu anayeitwa Ngwechele (sijui kama spelling ni sawa) wa Mwanza aliyejiita mkiti wa matawi ya Chadema Mwanza ambaye taarifa zake zimeteka ukurasa wa Mbele wa magazeti ya Rai, Jambo Leo, Uhuru na Majira siku ya Leo. Huyu ni mtu ambaye hajulikani kabisa lakini ameteka vichwa vya magazeti hayo kuliko hata mbunge mwenye jina. Ukweli ni kwamba, kwa muda wa karibu miaka 10 nikiwa kiongozi wa chadema sijawahi kusikia hata siku moja cheo cha m/kiti wa matawi ya chadema mahali po pote. Kiufupi hakuna kitu kama hicho. Huu ni usanii wa kulazimisha chanzo cha habari cha magazeti tajwa kwa maslahi yao. Maswali ya kujiuliza.Je, kwa nini magazeti yenye mlengo wa kiccm yaandike habari hii ya Chadema kwa kiasi hiki tena kwa kulazimisha chanzo (source) ambayo haipo kwa mujibu wa katiba ya Chadema??Pili, Je, magazeti haya lenye mlengo wa kiccm kuendelea kuandika habari hii kwa nguvu zote inatupa picha gani kwa mwanachadema anayetumia akili yake kufikiri??Nikisema hii ni ishara ni ukweli wa kuumia kwa ccm nitakosea au ndo ninazidi kuweka ukweli uliojificha hadharani!Je,Kitendo cha hawa wenye malengo yao kushindwa kupata m/kiti halali wa chadema wa kijiji/mtaa, kata au wilaya au mkoa wa kutoa kauli hiyo na badala yake wakaibua chanzo feki na kukipa cheo kikubwa ambacho hakipo ndani katiba ya chadema, siyo ishara ya umoja kwa wanachadema wote katika sakata hili?? Nihitimishe kwa kusema kuwa malalamiko ya makada wa ccm kama Nape, Mwigulu na wengineo, press ya zitto kuandaliwa na uvccm na kitendo cha magazeti yanayomilikiwa na wanaccm kushupalia jambo hili kiasi cha kutumia chanzo feki na kuiweka ukurasa wa mbele kunafichua ukweli moja tu. Ukweli huo ni kuwa ccm imeumizwa sana na uamuzi huu. Binafsi sijajua kwa nini wasishangilie kama ni uamuzi wa kuiumiza chadema. Akili za kuambiwa nachanganya na zangu.
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Zitto ni jiwe lililowashinda washi. Kaskazini yote makamanda mmeungana kumshambulia kwa chuki zenu za kikanda, kidini na kikabila. Ila huwa siku zote haki ya mtu haipotei hata ikiwa mission atashindwa kuikamilisha wapo kina Zito wengine watazaliwa na watapigania kuisimamisha haki na kuondoa dhulma chadema mnayofanya. Ni ishu ya muda tu.
 
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2011
Messages
7,181
Likes
545
Points
280
nitonye

nitonye

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2011
7,181 545 280
Zitto ni jiwe lililowashinda washi. Kaskazini yote makamanda mmeungana kumshambulia kwa chuki zenu za kikanda, kidini na kikabila. Ila huwa siku zote haki ya mtu haipotei hata ikiwa mission atashindwa kuikamilisha wapo kina Zito wengine watazaliwa na watapigania kuisimamisha haki na kuondoa dhulma chadema mnayofanya. Ni ishu ya muda tu.
Acha kupayuka kwenye keyboard
 
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Messages
1,035
Likes
623
Points
280
Age
32
T

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2013
1,035 623 280
Mwananchi nalo lina malengo ya ki-CCM? Mliopo anza ubaguzi mlitegemea nini? Media imeshawashtukia, single zenu haziuzi.

Yule Jamaa, kasema wazi viongozi wao ni vibaraka na makuwadi wa CHADDEMA KASKAZ ndio maana wameaamua kuanzisha umoja wa matawi!
 
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2012
Messages
3,088
Likes
37
Points
145
Age
48
KIJOME

KIJOME

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2012
3,088 37 145
Masikini zitto ndio kwanza anaonekana na upande wake wa pili kwamba mtu mwenye akili timamu hawezi shindwa ku-connect dots na kujua huyu jamaa alikuwa kibaraka wao!!Tumefukuza nyoka ndani mwetu ajabu ni kwamba majirani wametahayari wanatetea yuda!!!
Wake up bro wanakutumia kama ndomu baadae watakutupa kwa aibu kubwa!!
 
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined
Dec 17, 2010
Messages
2,934
Likes
40
Points
0
Mikael P Aweda

Mikael P Aweda

JF Gold Member
Joined Dec 17, 2010
2,934 40 0
CCM wamecheza ngoma ya Chadema bila kujielewa yaani wanazidi kumpaka matope Zitto
Ukweli ni kwamba magazeti kama Uhuru na Jambo leo ambayo siku zote ni anti Chadema, leo wanapomsifia zitto na kumjenga, kiukweli hawamjengi wanazidi kumharibia bila kujua.
 
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
20,889
Likes
10,097
Points
280
mwekundu

mwekundu

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
20,889 10,097 280
mda mwingine si kila atachosema mpinzani hakutakii jema!!ZZK ni mtu wa watu
 
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
5,077
Likes
196
Points
160
NAPITA

NAPITA

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
5,077 196 160
Bado yatakuja mengi sana....kinachotakiwa wahusika kuwa wavumilivu tu
 
S

shabani hassani

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2013
Messages
248
Likes
2
Points
35
Age
28
S

shabani hassani

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2013
248 2 35
Zitto ni jiwe lililowashinda washi. Kaskazini yote makamanda mmeungana kumshambulia kwa chuki zenu za kikanda, kidini na kikabila. Ila huwa siku zote haki ya mtu haipotei hata ikiwa mission atashindwa kuikamilisha wapo kina Zito wengine watazaliwa na watapigania kuisimamisha haki na kuondoa dhulma chadema mnayofanya. Ni ishu ya muda tu.
humeonaheee!
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,386
Likes
29,323
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,386 29,323 280
Watashindana lakini hawatashinda!

Chadema ipo kwa mpango wa Jah
Vipi, na Nchimbi anawapeleka mahakamani? Ile kesi ya Zitto umeshaitwa au bado wanakuvutia pumzi?

Hivi Slaa na Mbowe wanawalipa kiasi gani?
 
Last edited by a moderator:
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
491
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 491 180
Kwanza kitendo cha Zitto na Kitilla kuwakosa makamanda wa CHADEMA siku aliyofanya press conference na kuwakodi uvccm, na kitendo cha matamko yanayotolewa na wanaojibambikia vyeo ambavyo havipo chadema ni kufilisika kisera kwa Zitto Kabwe na CCM aliyokuwa anakiwakilisha kukihujumu CHADEMA.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
sijawahi kuona aweda aanzishe mada yenye akili. huwa anatabiri tabiri tu vitu vya kijinga
 
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2013
Messages
33,822
Likes
13,893
Points
280
Age
35
Lizaboni

Lizaboni

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2013
33,822 13,893 280
Kumbe upo??

Vichwa vya TZ Daima mbona husemi!!! mkuki kwa nguruwe...
Sure mkuu, unanikumbusha jinsi Tanzania Daima walivyoshirikiana na yule changu doa kumchafua Prof Kapuya.
 
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2012
Messages
1,410
Likes
31
Points
145
J

jebibay

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2012
1,410 31 145
Vichwa vya TZ Daima vipi ? Be specific na usiongee kama mtu mpumba-vu ! Mwenzako ametaja magazeti specific na habari specific, sasa kama wewe una habari iliyopo kwenye TZ Daima ambayo ni ya uongo au uzushi si uitaje ?

Kumbe upo??

Vichwa vya TZ Daima mbona husemi!!! mkuki kwa nguruwe...
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,151
Likes
1,773
Points
280
Age
48
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,151 1,773 280
[h=5]KATIKA RIPOTI YOTE YA MATAWI YA MWANZA KIPENGELE HIKI CHA HITIMISHO NI HATARI SANA NANUKUU:-

"Hitimisho: Tunataka maamuzi haya HARAMU yaliyofanywa na kamati kuu yabatilishwe na mchakato wa kuwavua viongozi hawa nyazifa zao ufuate taratibu na kanuni kwa mujibu wa katiba.

Tofauti na hapo tarehe 4/12/2013 tutaungana na wapigania Demokrasia kote nchini kufanya maandamano yasiyokuwa na ukomo mpaka uongozi uliopo utoke madarakani.
Baada ya tarehe hiyo tunataka mhakikishe mnawahamisha wabunge vibaraka wote wa chadema mkoa wa mwanza.

Mchukueni Wenje mkamtafutie jimbo Moshi na Highness Kiwia mkamtafutie jimbo HAI na MACHAME.Hii ardhi ya kanda ya ziwa sio saizi yao na tunataka waondoke mara moja. Kinyume na hapo tutawaondoa huku wakishuhudia kwa macho yao.

Pia tunamuagiza Mbowe na Slaa wasithubutu kukanyaga ardhi hii ya kanda ya ziwa ikiwa bado hawajajiuzulu ama kubadili maamuzi yao HARAMU haraka iwezekanavyo. Hatuna sababu ya kuendelea kuwa watumwa wa fikra ndani ya chama chetu."



[/h]
 

Forum statistics

Threads 1,250,723
Members 481,468
Posts 29,743,371