- Unajua kama chama kuwa na msimamo wa kutotaka watoto wa viongozi kuwa viongozi, unless wameingia chama chako ni very dangerous, niamini ninajua ninachokisema ila inasikitisha sana!
Nafikiri sasa ni muhimu kwa CHADEMA kuondoa hii sintofahamu KUHUSU makazi ya Leticia....suala ambalo ndilo limezua mjadala mkubwa.......
Back to the @W.J. Malecela nafikiri hajafikiri sawasawa.....Hebu mwangalie mtu kama Vicent Nyerere suluba za kisiasa alizopitia kwenye jimbo la Musoma mjini (siasa za huko si lelemama...nimezaliwa huko nazifahamu)..kwa hiyo kwa yeye kuwa hapo alipo ni haki isiyo hojiwa.....
Lakini ninyi wengine vitimbi mnavyofanya kwa kusaidiwa na nasaba zenu ili kuupata ukubwa ndizo zinazofanya watu wawatilie mashaka.....Na hata kama ukishindwa (kama ulivyoshindwa) ni kwa sababu umezidiwa maarifa na baadhi "waharibifu" wenzenu..........Na kama ungeshinda watu wasingeshindwa kuhisi harufu mbaya. Na haya watu wasiokuwa CDM wanayasema na akina siye tusio na chama tunasikia.
Nikuulize na jiulize..mbona alivyoshinda Makongoro watu hawakusema ni mtoto wa mkubwa? si ni CCM!!