Taarifa kuwa Kikwete hamuungi mkono tena zamchanganya Membe

M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
338
Points
195
M

M-bongo

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
338 195
Katika kuelekea kinyanganyiro cha URAIS 2015, AFISA wa usalama wa siku nyingi Mhe Membe inasemekana amekasirishwa sana na habari za kusemekana kwamba familia ya Rais Kikwete haina mpango naye tena kwenye urais na wamehamishia Nguvu kwa Mwigulu.

Kwasababu hizo ameamua kumvuruga Rais kupitia Usalama wa TAIFA kwa kuwatisha viongozi wa usalama wa zamani na sasa, kama ilivyoonekana hapa jamvini kuhusu habari za Mzee Mwangonda ambaye alifanya kazi kubwa sana kuboresha maslahi ya wana usalama nchi nzima.

Mzee Mwangonda ambaye ni mkulima wa Kawawa huko Mbozi siku hizi ametukanwa akihusishwa na UKAWA na lowassa kwa makusudi kabisa ili wafarakane na Mkurugenzi wa sasa Othman na yeye Membe afanikiwe kumfukuza Othman , mpango wake wa miaka mingi.

Jamani mgombane kwa URAIS lakini msiguse idara muhimu ya usalama wa TAIFA , mtatuua. Nawasilisha
 
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2014
Messages
6,877
Points
1,500
R

RockSpider

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2014
6,877 1,500
Membe? atapiga propaganda lakini kitengo kiko imara sana... Nchi hii imebarikiwa kuwa na watu wenye weledi mkubwa sana kwenye medani ya Usalama...
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,431
Points
2,000
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,431 2,000
Membe alikuwa msaidizi wa Apson mwang'onda huko usalama wa taifa na sidhani kama walikuwa na maelewano mazuri ; Othmana ambae ndio mkuu wa Usalama wa taifa sasa alifanya kazi na wote wawili hawa ; kitu kinachowatenganisha ni makundi ya kuwania URAIS kupitia chama cha magamba!! Apson yuko kundi la Lowassa na Membe ndio huyo anauzengea URAIS na Othman ndio huyo mwenye mtihani mkubwa kujiunga kundi la bosi wake wa sasa akijua wazi iwapo kundi la mahasimu wao wakishinda ndio hana kazi!!
 
K

kabangila

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
440
Points
195
K

kabangila

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
440 195
Katika kuelekea kinyanganyiro cha URAIS 2015, AFISA wa usalama wa siku nyingi Mhe Membe inasemekana amekasirishwa sana na habari za kusemekana kwamba familia ya Rais Kikwete haina mpango naye tena kwenye urais na wamehamishia Nguvu kwa Mwigulu. Kwasababu hizo ameamua kumvuruga Rais kupitia Usalama wa TAIFA kwa kuwatisha viongozi wa usalama wa zamani na sasa, kama ilivyoonekana hapa jamvini kuhusu habari za Mzee Mwangonda ambaye alifanya kazi kubwa sana kuboresha maslahi ya wana usalama nchi nzima. Mzee Mwangonda ambaye ni mkulima wa Kawawa huko Mbozi siku hizi ametukanwa akihusishwa na UKAWA na lowassa kwa makusudi kabisa ili wafarakane na Mkurugenzi wa sasa Othman na yeye Membe afanikiwe kumfukuza Othman , mpango wake wa miaka mingi. Jamani mgombane kwa URAIS lakini msiguse idara muhimu ya usalama wa TAIFA , mtatuua. Nawasilisha
Utauliwa peke yako wengine hatumtumainii mwanadamu.
 
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
2,344
Points
1,500
Mpitagwa

Mpitagwa

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
2,344 1,500
Nimemukumbuka marehemu WALINGOZI mimi, basi tu wakienda hawarudi.
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
14,985
Points
2,000
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
14,985 2,000
System at work .....Mzee Apson apumzike bana ......siasa zitazidi kuchafua weledi wake ...
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,115
Points
2,000
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,115 2,000
nimetoka nasugua kichwa
 
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
569
Points
225
T

Tiger One

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2012
569 225
Ahsante usalama wa taifa a.k.a usalama Ccm kwa kusahaulisha UKAW ndani ya majukwaa na mitandao kwa kupandikiza hili. CCM hoye!
 
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
3,669
Points
2,000
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
3,669 2,000
Mtapiga mayowe mwisho kabisa Mgombea anakuwa Mizengo Pinda na wassira waziri mkuu, huo ndo mpango mahususi
 
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
881
Points
250
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
881 250
Membe? atapiga propaganda lakini kitengo kiko imara sana... Nchi hii imebarikiwa kuwa na watu wenye weledi mkubwa sana kwenye medani ya Usalama...
sijajua umetumia kigezo gani?
 
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2012
Messages
3,669
Points
2,000
M

mgeni wenu

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2012
3,669 2,000
Wassira anarudi Bunda kugombea ubunge ili awe waziri mkuu Wa Pinda, hii nchi full vichekesho
 
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
10,121
Points
2,000
Janjaweed

Janjaweed

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
10,121 2,000
Laiti watanzania tungetumia nguvu hii kwenye maendeleo na kuacha majungu na speculations tungekua another level
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
mnataka kuniambia hata mama salma amemkacha ndugu yake joka la mdimu????bas huu utakuwa ni muendelezo wa usaliti
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
Na bado na mpaka mwka huu uishe hata mke wake hatamuunga mkono.Lowassa anaendelea kumbna kila kukicha
 
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
6,426
Points
2,000
Bams

Bams

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
6,426 2,000
Ukiungwa mkono na kiongozi ambaye au hapendwi au hakufanya vizuri katika uongozi wake, nadhani ni sifa tosha ya wewe unayegombea kutostahili kuchaguliwa. Mimi nadhani mgombea akiungwa mkono na Kikwete, kutokana na utendaji wa Kikwete ambao haukuwaridhisha Watanzania walio wengi, itakuwa tayari ni disqualification ya kutokuchaguliwa. Kwa sasa wagombea wahangaike kuungwa mkono na Warioba, siyo Kikwete.
 
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2008
Messages
10,945
Points
1,225
O

OgwaluMapesa

JF-Expert Member
Joined May 24, 2008
10,945 1,225
warioba mwenyewe umri ushasonga jioni na taa nyekundu nayo kwa pamoja,hata akikuunga mkono naye ni majanga tu kama yalivyo majanga mengine duniani
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,281
Points
2,000
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,281 2,000
Mbona idara yenyewe unayozungumzia imeshakuwa corrupt. Siku hizi hakuna usalama wa taifa. Ni usalama wa maslahi.
Mwang'onda ndiye Apson? Alimsaliti Mkapa.
Alimsariti vipi Mkapa acha Uongo wako ww ni jasusi gani hata hujui kuchambua data !
 
F

funza

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2013
Messages
7,281
Points
2,000
F

funza

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2013
7,281 2,000
Membe alikuwa msaidizi wa Apson mwang'onda huko usalama wa taifa na sidhani kama walikuwa na maelewano mazuri ; Othmana ambae ndio mkuu wa Usalama wa taifa sasa alifanya kazi na wote wawili hawa ; kitu kinachowatenganisha ni makundi ya kuwania URAIS kupitia chama cha magamba!! Apson yuko kundi la Lowassa na Membe ndio huyo anauzengea URAIS na Othman ndio huyo mwenye mtihani mkubwa kujiunga kundi la bosi wake wa sasa akijua wazi iwapo kundi la mahasimu wao wakishinda ndio hana kazi!!
Membe Hana nafasi ya Urais asome alama za nyakati mapema ajiunge kwa Lowasa ili aje aukwae uwaziri wa Utawala bora pindi lowasa Akiwa Rais
 

Forum statistics

Threads 1,326,438
Members 509,513
Posts 32,221,964
Top