Taarifa Kuhusu Mama Maria Nyerere si za Kweli

Taarifa Kuhusu Mama Maria Nyerere si za Kweli

Ajabu yake nini?
Amefariki au kuzimia ? Tuelezwe ukweli chanzo cha mada hii nini ?

Mke wa Mwl.J.K. Nyerere aheshimiwe.
 
Mama Maria Nyerere afariki dunia ghafla sasa hivi.Bado naendellea kufuatilia ukweli wa habari hii.
Source mdogo wangu anaeishi Butiama.

Si kila habari ya kuleta kama tetesi kama huna hakika?
 
Lisemwalo lipo kama halipo laja.

UTABIRI WA KUTUANDAA KUPOKEA MSIBA KISAIKOLOJIA !

Mke wa Mwl.J.K. Nyerere aheshimiwe.
 
huu ni uwongo mleta. itakua mleta uzi ndii kafariki....jamani ya nn kutaka kuwa wa kwanza kupost !???? huyo ndugu yako hawazi kukudanganya au kudanganya??? amethibitsha kama kafariki au amesikia.huu ni ushenzi.
 
Hii kitu kuna mtu kanitumia whatsapp, nikakimbilia huku jf nione kama kuna lolote nikaona kimya. Nikijua huu ni uzushi tu maana taarifa haiwezi kusambaa whatsapp halafu JF iwe haijafika tena kwa mtu maarufu kama huyu.
 
wabongo kwa uvivu hapo mnatamani kuambiwa siku 3 za mapunziko eeeehhh
 
Mary Nyerere

Bwana asifiwe. Tunamshukuru Mungu kwa afya na uzima wa Mama Maria Nyerere ambao Mungu amemjaalia mpaka saa hii ninapoandika kwenye facebook. Mungu aendelee kukupa maisha marefu na afya njema na hofu ya Mungu ikakutawale kwa maana umemtegemea sana yeye siku zote. Nakemea kila roho ya uzushi na matamshi yasiofaa kwa Mama yetu. Nayarudisha yalikotoka kwa mamlaka ya Yesu wa Nazareti. Mabaya hayatamkuta bali ulinzi wa Bwana utamzunguka Mama yetu na ataishi akifurahia ukuu wa Bwana Yesu sawa na neno la Mungu toka Zaburi 91:16.Praise God.
 
hakuna kitu kama hicho nimeongea na madaraka anasema mama yuko fresh na mzima wa afya
 
Mama Maria Nyerere afariki dunia ghafla sasa hivi.Bado naendellea kufuatilia ukweli wa habari hii.
Source mdogo wangu anaeishi Butiama.
Inaelekea walioanzisha 'uongo' huu, itakuwa ile squad inaowanyofoa albino viganja vyao vya mikono wakiwa hai.

Hivi sasa inaelekea wameanza kukitamani hata kiganja cha mkono cha mama wetu mpendwa wa Taifa hili!
 
Back
Top Bottom