Taa inaning'inia darini (ni ya kichina)!

Taa inaning'inia darini (ni ya kichina)!

Askari Kanzu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Posts
4,596
Reaction score
1,236
Hii ni taa ya kichina. Kuna tetesi eti sampuli hizi karibu zitaanza kuuzwa bongo ingawa bado kuna mgawo wa umeme!

417774_2721113916044_1502941872_31922301_2086747913_n.jpg
 
Kuna nchi wanaiabudu hiyo:
penis-festival-6-550x412.jpg

​
 
nADHANI HII TAA NI KWA AJILI YA KULEATA UPENDO PALE AMBAPO PANACHUKI
 
dunia ina mambo! acha niishi gizani lakini hii hapana,,kwa kizazi hiki cha dotcom aikute umeining'iniza hapo juu...
 
Back
Top Bottom