Swali


KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
721
Points
195
KARIA

KARIA

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2011
721 195
Wapendwa wa CC wanzangu kuna kitu kinanitatiza naomba maelekezo yenu tofauti ya MAPENZI na MAHABA ni nini?
 
charger

charger

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2010
Messages
2,322
Points
1,225
charger

charger

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2010
2,322 1,225
Ngoja waje magwiji,hivi unaweza kusema tufanye mahaba? By the way unaonaje jina lako ukaongezea ''KOO'' kwa mbele
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Ngoja waje magwiji,hivi unaweza kusema tufanye mahaba? By the way unaonaje jina lako ukaongezea ''KOO'' kwa mbele
teh teh teh... una akili sana bwana charger afu na kwenye ID yako pia ongeza "ya kobe"..
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Ngoja waje magwiji,hivi unaweza kusema tufanye mahaba? By the way unaonaje jina lako ukaongezea ''KOO'' kwa mbele
Sio koo tu!
Hata akiongeza "BANGI" litaleta maana ya kitongoji kingine ofcoz jina lake lina sense East Africa in general .
 
Last edited by a moderator:
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2011
Messages
10,351
Points
1,225
Judgement

Judgement

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2011
10,351 1,225
Ni hivi Baba na Binti yake yawezekana sana wakawa na Mapenzi ya mtoto na baba.
Lakini hawawezi kua na Mahaba baina yao
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Kumbe siku zote hizi mapenzi yako kwangu yameanza leo? Mbona mie mapenzi yangu kwako yako kitamboo ?
teh teh teh ..... mbona hujafunguka sasa???? afu beibe nasty anafahamu???
 
Last edited by a moderator:
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,918
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,918 2,000
yote maneno mawili kwa mtazamo fulani yana maana sawa...
 

Forum statistics

Threads 1,284,339
Members 494,038
Posts 30,821,790
Top