Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Kama lishe duni au la hovyo hovyo (vichips zege) ati na supu ya pweza!!! Wadhani kuwa nguvu itatokea wapi hapo?? Njoo kwetu ugali mabelee na minyama choma isiyokaushwa sana. Ugali kwenye chungu na maziwa, karanga na mbegu za maboga. Ukimaliza unatowelea na supu ya boga. Iiiigh maami.
Unamtoa bikra mara ya tatu kabisaa huku umri 80+
Kwahiyo wazeee wa dar hawana nguvu sababu wanakula chips yaiii
 
Napenda sana kukujibu ila naogopa kuitwa muhenga maana funzadume Keshaanza. Ila acha nikujibu tu. Kawaida nguvu za kiume huwa zinatunzwa kama mwili unavyotunzwa. Wengi wetu huwa tunaziharibu nguvu zetu ujanani. Tunaziharibu kwa nyeto,ulevi,uvutaji wa sigara,ufinyu wa mazoezi na kujiachia mpaka mwili kutepeta(obesity) Mwanaume yeyote anayeendekeza haya mambo mara nyingi anapofikisha miaka 50 na kuendelea hujikuta anapoteza nguvu za kiume. Na hali hii huwatokea zaidi wale wanaofanya kazi za ofisini zisizohitaji kutumia nguvu. Lakini kwa upande mwingine kama mwanaume atajitunza vyema na kuepuka maisha hatarishi anaweza kuwa na nguvu zake mpaka anafikisha miaka 70 na kuendelea. Hivyo basi suala la nguvu za kiume uzeeni linategemea zaidi maisha ya mtu ujanani.
 
Haaaaa[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] kama iliyoiva kisha ikanyauka haaaa haaaa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]uwiiii jaman khaaa alafu nasikia wengine wana kende moja tu
 
Back
Top Bottom