Ulweso
JF-Expert Member
- May 24, 2016
- 23,106
- 28,062
Haaa haaaaNgoja nipitie Double H kwanza bapa moja latosha kuniboost!.
Haaa haaaaNgoja nipitie Double H kwanza bapa moja latosha kuniboost!.
Nikiwa mdogo flani kuna rafiki wa dada yangu alipata mzee, wakiwa wanaongea vipi mzee wako, jibu lake mie pesa tu hapa nafukuzia pension yake karibu anastaafu duu masiki kibabu kikawa kinanyanyasa watoto wake hichoKweli kabisa yani wazeee kimoja tu anamwaga midorali kama nn khaaaa lazima nivumilie tu
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] funguka mama fungukaMmenikuza thathaaa wacha nifunguke tu
Si wana bembeleza lazima watoe mpungaUmeonaaa eeeh .....mpunga kama wote
[emoji1] naye mbona anaruka ruka tu@wick
Sasa utatoa kwakila moja?Ninalo ila halitakiwi mbele ya watu!..
HahahahahaLabda Chai jaba ndio itanifaa zaidi
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] lilipotea vipi sasaKuna Mzee mmoja mvuvi alituhadithia ana kende moja tulipomuuliza la pili lilienda wapi akadai lilipotea tu tangu ujanani
Chanel gani na king'amuzi kipiNaangalia sultan jaman nitarudi
Kuna wengine eti mpaka 12 sijui wanadanganya watoto wenzao?Kukaa hata zaidi ya muda huo nishafaulu ila nilikojoa goli mbili tu
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3][emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Haya sawa tutakuwa wote wahenga sijui itakuwa vipiNdio maana nikasema nitakuja kujibu hapahapa nikishaingia uzeeni
Unataka kunitafiti ma wewe!?..Haaa haaaa
Nina jibu kwa kila mmoja, hakuna jibu kamili tatizo!.Sasa utatoa kwakila moja?
Haaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hapana mtafiti ni Demiss mie nasubi majibu tu kwakweliUnataka kunitafiti ma wewe!?..
Ha haaaahaaaaNina jibu kwa kila mmoja, hakuna jibu kamili tatizo!.
Kashindikana haswaaaaMapema hivi umemshindwa [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
Atakudanganya huyo janja janja sana!..Haaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] hapana mtafiti ni Demiss mie nasubi majibu tu kwakweli