Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Swali: Wanaume wakizeeka wanapoteza nguvu za kiume?

Kweli kabisa hata wanichambe vipi mm napenda hela jaman hata shemeji yako anajua hilo huwa ananipa helaa tu
Asante, anaogopa kuingia kwa pupa asije kwamia humo ikawa shida kutoka haaaa [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]uwiiii jaman khaaa alafu nasikia wengine wana kende moja tu
Kuna Mzee mmoja mvuvi alituhadithia ana kende moja tulipomuuliza la pili lilienda wapi akadai lilipotea tu tangu ujanani
 
Kweli kabisa yani wazeee kimoja tu anamwaga midorali kama nn khaaaa lazima nivumilie tu
hivi inakuwaga vipi kwa wabibi, wao huwaga na kasoro zipi, afadhali wazee hata kamoja anapiga,,, Wabibi je wanakuwaga vipi katika hizo mambo?????

I need quick reply....
 
Back
Top Bottom