Swali la application software

Swali la application software

dazipozi

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2011
Posts
1,137
Reaction score
106
Swali linasema Hivi

Explain the benefit of allowing staff who use the application software at the surgery to be involved in developing some of the features and function of the software

Nimetafuta Google paka basi sijui mimi labda sijui kutafuta naweza Kupata Msaada kidogo ni swali la chuo ilo
 
Wewe umepewa assignment uumize kichwa unataka msaada jf
 
mkuu swali la design hii unaweza kusearch google ukamaliza na usipate straight answer coz ni swali linalitegemea sana views zako binafsi...its not a direct answer!!
 
mbona swali rahisi? Mi nimeelewa hivi kuna umuhimu gani kumjumuisha mtumia software katika utengenezaji wa software?

Kama linamaanisha hivo nambie nkupe majibu yake au wadau watayamwaga mwengi tu sioni ugumu hapo
 
Swali linasema Hivi

Explain the benefit of allowing staff who use the application software at the surgery to be involved in developing some of the features and function of the software

Nimetafuta Google paka basi sijui mimi labda sijui kutafuta naweza Kupata Msaada kidogo ni swali la chuo ilo

Benefit is
1. They know exact output functions needed for their specific job, this helps to determine what software features need to be added or improved
 
unaweza kunisaidi kidogo Chifu hata point tano hivi
mbona swali rahisi? Mi nimeelewa hivi kuna umuhimu gani kumjumuisha mtumia software katika utengenezaji wa software?

Kama linamaanisha hivo nambie nkupe majibu yake au wadau watayamwaga mwengi tu sioni ugumu hapo
 
unaweza kunisaidi kidogo Chifu hata point tano hivi

urahisi wa feedback

unaweza ukaiita feedback ya papo kwa hapo. Unapodevelop app kuna stage inapitia na moja wapo ni experimental na beta stage. Hapa unawapa watu wanatest app yako na kuireview kabla hujaipeleka sokoni. Sasa kama watu unaowatengenezea unadevelop nao feedback itakua very easy maana wanaitest hapo hapo

bring new proffesional ideas
Ukidevelop app yako utakua na idea ya kicode zaidi kuliko kile unachodevelop hasa sector kama hio ya afya. Hapa namanisha kama unajua html haina maana unajua kutibu mtu. Lakini kama unadevelop app na huku upo na wataalam hao wa afya basi watakupa hint za taaluma yao ili ziwemo kwenye hio app ambazo kwa akili zako za kiphp usingezifikiria.

kinachohitajika ndio kinachotengenezwa
Na pia hapa unapata idea kua what needed is what developed. Maana unaweza ukafkiri badala yao kumbe upo wrong wao ndo wanaojua wanahitaji nini
 
Asante sana sema ingekuwapoa kama ungenipa kwa kingereza zaidi
urahisi wa feedback

unaweza ukaiita feedback ya papo kwa hapo. Unapodevelop app kuna stage inapitia na moja wapo ni experimental na beta stage. Hapa unawapa watu wanatest app yako na kuireview kabla hujaipeleka sokoni. Sasa kama watu unaowatengenezea unadevelop nao feedback itakua very easy maana wanaitest hapo hapo

bring new proffesional ideas
Ukidevelop app yako utakua na idea ya kicode zaidi kuliko kile unachodevelop hasa sector kama hio ya afya. Hapa namanisha kama unajua html haina maana unajua kutibu mtu. Lakini kama unadevelop app na huku upo na wataalam hao wa afya basi watakupa hint za taaluma yao ili ziwemo kwenye hio app ambazo kwa akili zako za kiphp usingezifikiria.

kinachohitajika ndio kinachotengenezwa
Na pia hapa unapata idea kua what needed is what developed. Maana unaweza ukafkiri badala yao kumbe upo wrong wao ndo wanaojua wanahitaji nini
 
Back
Top Bottom