Swali kwenu wanawake wa Jamiiforums

Swali kwenu wanawake wa Jamiiforums

Huyo mwanamke ana gubu na Mungu niepushie tabia kama za huyo mwanamke
 
Bora aondoke akalale na mwanaume mwengine anaweza pata mimbaa maana aya mambo yapo waeza ishi na mume miaka mingi bila mtu once mume au mke akitoka anapata mtoto
kama alivyofanya huyo baba, na mkewe akajaribu bahati yake nje....
 
Mimi naona mwanaume yupo sawa,maana dunia hii ya sasa kumpata mtu atakaevumilia miaka tisa bila mtoto ni nadra sana,mwanamke angepaswa tu kutulia sababu wameshaambiwa hawana matatizo wangeshikilia tu ibada mungu angewapa,sasa yameshatokea hayo ni bora akaendelea tu na ndoa yake na km dini inaruhusu huyo bi mdogo aolewe mke wa pili.
 
Wanawake tuna midogo, God forbide! huyo amepewa dawa yake, mume ahamishie mapenzi kwa wenye uzazi wao hilo tasa likatafute wenye shabaha, useless woman
 
Kuondoka si njia rahsi ya kutatua tatizo,mi ningekaa tu bt nisingezungumzia tena maswala ya mtoto mpk hapa Mungu atakavotenda muugiza kwangu.
 
Huyu mwanaume inabidi amuoe huyu binti.la sivyo stakuwa kamharibia future na yule mama mkubwa akubali matokeo. Ndiyo njia sahihi ya kumaliza mgogoro kwani mama mkubwa hatalalamika tena.
 
Mwanamke hana akili ukipangiwa kuzaa una zaa tu hayakua majaliwa yake ndo bas tena aheme uamux.n wake aendelee au ahame

Ishu si kukosa akili, tatizo ni ushauri!! Siri za ndani kusimulia nje huko masalunini kinachofuata ni ushauri ambao unaigharimu furaha yako!!
 
SWALI ni JE huyo mwanamme anauhakika hiyo shabaha hadi akapatikana mtoto ni wake kweli??




Ninanukuu maelezo ya mume mtu yaliyotolewa mbele ya mke mwenyewe na mashahidi wengine wengine,


“…..tumeishi kwenye hii ndoa kwa miaka tisa (9) bila mtoto na sikuwahi kulalamika wala kuuliza chochote coz najua maswala ya watoto ni majaliwa ya Mungu na ishu za kulalamikia watoto ni za kizamani. Huyu mwenyewe ndiyo alianzisha hayo mambo akaniburuza tukaenda hospitali na baada ya vipimo wote tukaonekana tupo vizuri na tuna uwezo wa kuzaa! Tatizo likaja akawa ananilaumu eti sina shabaha ndo mana siwezi kumpa mimba…..!!”


Akaendelea, “…..ndiyo nikatafuta kabinti ka kawaida kabisa nikachepuka nako ili kupima shabaha yangu maana matusi yalianza kutoka nje ya nyumba kwenda kwa wanandugu na mitaani. Nimekadunga mimba na kamenizalia baby boy hivi karibuni, tatizo ndiyo lipo hapo mi kuzaa nje ya ndoa!”



Mwisho “….nasema ni kweli nimezaa nje ya ndoa lakini aliyataka, siwezi kumlazimisha kuendelea kuishi nami! Anaweza kuondoka au kama anataka kuendelea kuishi na mimi its ok!! Mi nampenda sana ila lawama za mimi kuzaa nje sizitaki coz kasababisha yeye mwenyewe na nilimuonya sana hakunielewa!! Lengo langu lilikuwa ni kumuonyesha tu kuwa nina shabaha ila ninayapenda maisha ya amani ndo mana sikujali hayo ya mtoto sasa mbona mwezie hata miezi mitatu haikupita kapata mimba?”


Swali, kama wewe ndiyo huyo mke utabaki kwenye hiyo ndoa au utaondoka?? Still utakuwa na furaha kama zamani endapo utabaki??


Je, huyu mwanaume kamtendea sawa huyu mwanamke??
 
Wakafanya kwanza vipimo vya DNA unawezakuta mtoto si wake......Tatizo la wanawake wakishajua wewe baba unashauku ya kupata mtoto na mkeo basi mwanamke mwingine anajilengesha....ANABEBA mimba ya mwingine unaambiwa yako.....Mke anaonekana alikuwa na tatizo kumbe ni wewe baba ila tuu sababu mtoto umepakaziwa
Mke akiolewa na mwingine anapata mtoto...hapo sasa




Huyu mwanaume inabidi amuoe huyu binti.la sivyo stakuwa kamharibia future na yule mama mkubwa akubali matokeo. Ndiyo njia sahihi ya kumaliza mgogoro kwani mama mkubwa hatalalamika tena.
 
SWALI ni JE huyo mwanamme anauhakika hiyo shabaha hadi akapatikana mtoto ni wake kweli??

Hili naomba nisiwajibie mimi but kwa mtu muelewa aliyekuja kwako kwa nia moja kutafuta mimba!! Anaweza akawa anakwenda na timing ya danger zone yako ingawa si guarantee lakini angalau unaweza kuhisi hapa ni yangu kwa kiwango fulani!!
 
1. huyo mwanaume hatakiwi kulaumiwa.
2. hapo pashakuwa pachungu ni aidha aondoke au abaki huku akiwa na machungu yake.
 
Inawezekana hawa mume na mke hawako compatible yaani yai na mbegu zao hazioani laa mmoja ni too acidic sijui niseme na mwingine labda ni neutral.

Lakini sikuzote ukiwa na mdomo mrefu, mtu wa gubu, kununa nuna, kusema sema, huwez ukaishi kwenye ndoa ukawa na amani.

Muda mwingine ni busara ku lay low ili wasijue kama upo na hapo utafaidi mema ya nchi.
 
Wakafanya kwanza vipimo vya DNA unawezakuta mtoto si wake......Tatizo la wanawake wakishajua wewe baba unashauku ya kupata mtoto na mkeo basi mwanamke mwingine anajilengesha....ANABEBA mimba ya mwingine unaambiwa yako.....Mke anaonekana alikuwa na tatizo kumbe ni wewe baba ila tuu sababu mtoto umepakaziwa
Mke akiolewa na mwingine anapata mtoto...hapo sasa

Illuh hilo nalo neno, nilisahau.maana kama mimba si yake itakuwa imeongezea tatizo juu ya tatizo. Hata hivyo mwanamke alikuwa na kihelehele maana mi nimeona mke na mme wamekaa miaka 13 bila mtoto. wazazi wa mume mpaka wakaweka shinikizo mtoto wao aoe. Baadae mama alikuja zaa baada ya miaka 13 na tangia hapo kila mwaka ilikuwa ni mtoto.
 
Back
Top Bottom