Lucky One
JF-Expert Member
- Nov 27, 2013
- 663
- 431
At last ...the rescue mission [emoji23][emoji23]Mimi ninaanza
At last ...the rescue mission [emoji23][emoji23]Mimi ninaanza
Ila kweli Mkuu...[emoji848]Wengine hata nyota ya kutongozwa hatuna sembuse kukataa mzigo?? acha utani bwana
[emoji23][emoji23][emoji23] sidhani Mkuu. Mapengo mengine weka mbali na watotomapengo yatakuwa dili ka chura weeeeee
mapengo ndo dili wee tunaanza kikao jtatu so karibu tujadili kigezo kipya cha mdada mrembo bana teh teh[emoji23][emoji23][emoji23] sidhani Mkuu. Mapengo mengine weka mbali na watoto
Kumkaataaa naweza kwani si binadamu kama mieUkitongozwa Na binti mkali kama MBITIYAZA, au Yule binti tajiri Money Penny, au Yule mdada mwenye miaka 25 Na ana hold PhD ya atomic energy engineering Miss Natafuta, unamkataaje ?
Haahahahaha vituko vtukoWeee mi nipo 4G LTE ila sema tu ni gangster moyo wangu umekufa ganzi!!!
Wewe tulishamalizana. Au unataka kurivenji mtongozo wangu?Mimi ninaanza
Nitongoze basi bebiBabu hurembagi...[emoji3]
Babu me thiweziiiNitongoze basi bebi
Hebu fanya mtongozo basi nijipime...Wacha we!!
Hawataki kunitongoza hawa wachuchu. Wanataka nitongozwe na mabaamedi naonaMzee mwenzangu, naona nyota yako inawaka kama jua
Ewaaa... we mtoto mzuri sanaNakuja pm
Hapana komredi...Komredi ushawahi ona simba akikataa nyama?