Swali kwa wanaume wanaotongozwa na wadada

Swali kwa wanaume wanaotongozwa na wadada

Ili nitokea siku moja nikasema sitaki ujinga nina mpenzi ila baadae nilikuja kujilaumu baada ya kujua kila mahali Penye simu mnara unatakiwa ufanye kazi.
 
Hivi mnaongelea wanawake as Pussy holders au hata Gays!??..
Kuna mmoja aliwahi niambia "Lakini wewe, hivi unaweza kutafuna chumvi nikupe siku moja!!" ikabidi nigugo mtaani inawezekanaje kutafuna chumvi!!..
 
Japo sisi ni dhaifu sana kwa wanawake hasa wanapotutongoza,mimi huwa jasiri kwa mwanamke ambae sijamwelewa hata.
Sex is all about feelings mzee
Uko kama mimi, kama sijavutiwa na wewe sikukuli.napenda kula chakula nachotaka sio sababu kinaitwa chakula tu. japo ni ukweli kuwa wanaume wengi ni ngumu kuchomoa akitongozwa
 
muulize mshana naskia yeye kategesha kila siku lazima watano waingie pm.

ila yeye anatumia mzizi.
Wewe kwako wanaingia wangapi? (nasikia wewe umewategeshea kwa tabasamu lako)[emoji23]
 
Bahati kama hiyo sijawahi kuipata na sijui ikitokea nitafanya nini
 
Back
Top Bottom