Mzigua90
JF-Expert Member
- Sep 23, 2014
- 38,402
- 88,871
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Fafanua mkuu na mimi nijifunze kama ikinitokea
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Fafanua mkuu na mimi nijifunze kama ikinitokea
Sidhani kama bahati kama hiyo naweza ikataa[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Aisee na huu mzigo wa jay z kumbe unaupata??huo utakuwa Uzi mkali kama album mpya ya Jay Z 4:44
AseeeTena unaweza mzungusha kabisa hata miezi mi 3
Usisahau kuleta mrejeshoNgoja nitafute mtu nimwambie nampenda. Nione kama atanikataa.
Tena naringa kinoma mixer kumwambia acha nijifikilie na mbwe nyingne kibaoAseee
Sipati picha [emoji848][emoji848]
Hv Mkuu naww unakuwa unaringaringa hv kama wafanyavyo ?
Ntaleta lazimaUsisahau kuleta mrejesho
Kama hana chura huna haja ya kukubali!Yaap inategemea na mwanamke anayekutongoza
Yap, yupo. (Japokuwa nisikufiche ni ngum sana kuchomoa sound za wadada.).Hivi kuna mwanaume akitongozwa na mwanamke anaweza kusema, samahani dada nina mpenzi wangu siwezi kumsaliti?
Polee. Nikajua utasema walikua hawana chura.ilishanitokea mimi 5 times kuwakataa ila ningeulizwa leo kwa nini uliwakataa ningejibu ilisababishwa na psychological problem kama vile stress,depression e.t.c!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kama hana chura huna haja ya kukubali!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Ni vigumu binafsi siwezi
kwani hiyo chura inasaidia nini mie saivi mapengo tuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Huyo mzee wa chura.kwani hiyo chura inasaidia nini mie saivi mapengo tuu