Bujibuji Simba Nyamaume
Platinum Member
- Feb 4, 2009
- 78,663
- 167,590
Hivi kuna mwanaume akitongozwa na mwanamke anaweza kusema, samahani dada nina mpenzi wangu siwezi kumsaliti?
muulize mshana naskia yeye kategesha kila siku lazima watano waingie pm.Hivi kuna Mwanaume akitongozwa na Mwanamke anaweza kusema, Samahan Dada nina Mpenz wangu siwezi kumsaliti?
Anatongozwa Na Nani? Huo nao mtihani, ID nyingi JF ambazo zinaonekana ni za kike ni za midume myenzetuKuna jamaa mmoja alisemaga kwny uzi wake anatongozwa pm labda yeye ataweza kutusaidia majibu
[emoji38][emoji23]
hili sijui.
Ukitongozwa Na binti mkali kama MBITIYAZA, au Yule binti tajiri Money Penny, au Yule mdada mwenye miaka 25 Na ana hold PhD ya atomic energy engineering Miss Natafuta, unamkataaje ?Yaap inategemea na mwanamke anayekutongoza
Hivi kuna mwanaume akitongozwa na mwanamke anaweza kusema, samahani dada nina mpenzi wangu siwezi kumsaliti?
Ukitongozwa Na binti mkali kama MBITIYAZA , au Yule binti tajiri Money Penny , au Yule mdada mwenye miaka 25 Na ana hold PhD ya atomic energy engineering Miss Natafuta , unamkataajehili sijui.
Sijawahi pata bahati hiyo... hebu mmoja waajitokeze hapa jamvini anitongoze nione ntachukua hatua gani.
That is Manish behavior.Hahahaaa very rarely!
Na ndo maana ni rahisi sana kwa mwanamke kuchiti kuliko mwanaume.
Mwanaume kukataa ‘easy pussy’ ni jambo gumu sana. Hata kama hajavutiwa kivile na mwanamke, mwanaume yuko tayari ku fake it until he makes it [act like he likes the girl until he beds her].
Mwanaume kukataa ‘easy pussy’ ni sawa na Simba kukataa nyama!
That’s just how men a wired!
huu mtego sasa... hadi wenye midigriii ya atomic si watalipua moyo wangu na engeneering zao.Ukitongozwa Na binti mkali kama MBITIYAZA , au Yule binti tajiri Money Penny , au Yule mdada mwenye miaka 25 Na ana hold PhD ya atomic energy engineering Miss Natafuta , unamkataaje
Nakuja pmSijawahi pata bahati hiyo... hebu mmoja waajitokeze hapa jamvini anitongoze nione ntachukua hatua gani.
Mzee mwenzangu, naona nyota yako inawaka kama juaSijawahi pata bahati hiyo... hebu mmoja waajitokeze hapa jamvini anitongoze nione ntachukua hatua gani.