Swali kwa wanaume wanaotongozwa na wadada

Swali kwa wanaume wanaotongozwa na wadada

Mbona hiyo imewahi kunitokea,Dada wa watu kawa serious na Mimi ,ila alikuwa mbaya sana,nikamwambia nitamsaliti mke wangu

Chepuka na angalau mke akikufumania na yeye akupongeze kwa kifaa ulichokuwa nacho
 
Ikija kwenye vajayjay sisi wanaume akili huwa tunaziweka kando kabisa!

Mtu unakuta anafunga safari toka Bunju hadi Buza huko kisa tu anafuata new pussy.

Hahahaaa boy I tell ya!

We men are something else.....
mbona hapo jirani sana? punani nimezifuata sana upcountry, dah..... Bora sasa nimezeeka, nimejua ujana kiasi cha kutosha
 
Hivi kuna mwanaume akitongozwa na mwanamke anaweza kusema, samahani dada nina mpenzi wangu siwezi kumsaliti?
Inategemea mkuu... Kwa kifupi kuna kama wawili walikua wanajilengesha nikawapa makavu kwamba nna mpenzi na sitaki nimsaliti!!

NB: nikiona mwanamke anajirahisisha hata kama nlikua na mpango wa kurusha ndoano basi naahirisha!!
 
Inategemea mkuu... Kwa kifupi kuna kama wawili walikua wanajilengesha nikawapa makavu kwamba nna mpenzi na sitaki nimsaliti!!

NB: nikiona mwanamke anajirahisisha hata kama nlikua na mpango wa kurusha ndoano basi naahirisha!!
Mmmmmh. Mimi ukinijibu hivyo ntakuona gay.
 
Back
Top Bottom