Nipe hela kwanza.ukimwona mwambie namsalimu
za nini? si una mmeo!Nipe hela kwanza.
Hivi kabisa unaniuliza pesa za nini[emoji57] [emoji57] [emoji57]za nini? si una mmeo!
Kwa kesi yangu kipindi hicho wote walikua wanajua nna mpenzi... Na wanajuana!!Kama ni rafiki wa mpenzi wako huo uhuni kweli. Ila kama mtu hajui una mpenzi akaja utamuitaje muhuni sasa?
eeh usije ujawa unataka za kutakatisha.Hivi kabisa unaniuliza pesa za nini[emoji57] [emoji57] [emoji57]
Ah ah ah ah ah ah
OkayKwa kesi yangu kipindi hicho wote walikua wanajua nna mpenzi... Na wanajuana!!
Afu sijasema "namuita" nilisema "namuona"...kuna tofauti hapo...
BTW hata wangekua hawajui ndio kigezo cha kuchepuka?
Nataka za kumhonga mbaba mmoja hivi ninaemtongoza.eeh usije ujawa unataka za kutakatisha.
Ngoja nitafute mtu nimwambie nampenda. Nione kama atanikataa.Jaribu sasa kwa mwanaume yeyote ndio ujue jinsi inavyokuwa.
Hizo mbinu utakazotumia kumu approach ndio mtongozo wenyewe
Mi binafsi wanawake wengi walio nifuata nimewapiga chini bila sababu, Mungu anisamehe nitakuwa sawa tu,
[emoji23] [emoji23] kwa hiyo mimi ndiye bwege sioNataka za kumhonga mbaba mmoja hivi ninaemtongoza.
Undugu kufaana.[emoji23] [emoji23] kwa hiyo mimi ndiye bwege sio
Ndio nilimtongoza na maneno laini
Fafanua mkuu na mimi nijifunze kama ikinitokeaYaap inategemea na mwanamke anayekutongoza
Nimeshajibuhili sijui.
ukikua utaacha.Undugu kufaana.
Haya, kwahiyo unatuma?ukikua utaacha.
eeeh subiriaHaya, kwahiyo unatuma?