Swali kwa Dr. Kitila, Zitto Kabwe, Mwigamba na Albert Msando

Swali kwa Dr. Kitila, Zitto Kabwe, Mwigamba na Albert Msando

kwani nape sitta mwakyembe mwambalaswa na wengine wengi makonda na CCJ yao wako wapi?
kutoka ccj hadi CCK
WASALITI NA WANAFIKI adhabu ni hapa hapa
 
Mavi ya kale haya nuki CHADEMA Nichama kinacho wanyima michuz waezi na wasalit kamwe Maccccm hawez kisema vizuri.
 
ACT ni Chama makini watch me,Mwigamba,ZZK na Kitila Mkumbo vijana makini,tunataka mageuzi ndani ya Chama kipya sasa,propaganda zifikie tamati

Hata neno makini bado ni shida kwako kuelewa maana yake??? Mkumbo ZZK hawawezi kuwa makini harafu wakamatwe na waraka, think again
 
Hata neno makini bado ni shida kwako kuelewa maana yake??? Mkumbo ZZK hawawezi kuwa makini harafu wakamatwe na waraka, think again

Wewe ni Mtu usiyeelewa unachoadvocate nakupa mda uwe watchman then utaona results Za ACT
 
ACT ni Chama makini watch me,Mwigamba,ZZK na Kitila Mkumbo vijana makini,tunataka mageuzi ndani ya Chama kipya sasa,propaganda zifikie tamati

Watu makini wachache sana nchi hii, vituko, matusi na dhihaka ndani ya bunge maalumu ni mfano tosha wa wanasiasa wetu! Wengi wa wanasiasa wetu ni wasaka tonge!
 
Dhambi waliyotaka kufanya CDM wakabainika itawafuata hadi makaburini yaani wataliwa na siafu!
 
Maswali ya msingi sana kwa hao wanaojiiya wapigania demokrasia ya kweli,mkumbo njoo ujibu maswali haya
 
Majibu ya wasomi wa ACT wanajenga chama chao kipya.
Kazi kweli kweli kweli


Unategemea kweli mtu mwenye akili atajisumbua kujibu maswali haya? Kwa nini mnawaogopa hawa jamaa? Nyinyi mliwaona hawafai, basi waacheni wakajaribu kwingine. Kama kweli ni bogus, chama chao hakitafika mbali. Kama kitajionyesha kuwa tofauti na hivyo vilivyopo basi kitapata wafuasi wengi. Acheni wananchi waamue na sio kuanza kuwaporomoshea matusi na dhihaka. Tuheshimu haki ya msingi ya kila raia ya kuanzisha au kujiunga na chama chochote anachoona kina mvuto kwake bila bughudha yeyote.

Amandla......

Acha kuweweseka mchana kweupe wewe
Mmeamza kutokwa povu mapemaaaa
Safari hii mtakoma cdm
KUMBE KWELI MBWA HAJUI UMUHIMU WA MKIA WAKE HADI UKATIKE, NA HAKIKA MTAACHA HARAKATI ZA KIHUNI ZA UKAWA NA MMESHAHAMIA RASMI KUISAKAMA ACT TANZANIA

Vp ugonjwa wako umekwisha toka uzame kwenye lile shimo la choo akili ikaruka basi huweleweki kwa maneno unayoongeya

ACT-Tanzania ni chama makini tuko imara sana.
Sisi ni wataalam wa mambo ya Kupambana na Vyama pinzani vinavyosumbua chama tawala.
AcT tuko kwa ajili ya kupambana na Chadema TU.
 
Hujui chochote wewe, uko ktk mambo ya honey(asali) wakati sisi tuko kwenye operation pambana na Chadema.
Kakojoe ulale wewe, mambo ya asali kaa nayo wewe na wajinga wako sisi tunapambana na Chadema haswa
ACT-Tanzania chama makini kupambana na Chadema TU

Did you mean ccm? maana ndo incumbent.
 
Tangu mwaka 2008 mwenendo wa kisiasa wa Zitto Zuber Kabwe ulianza kutiliwa shaka na wanachama wa CHADEMA ndani na nje ya chama, Hili lilipelekea kuibuka maneno ya chini kwa chini kuwa anakisaliti chama.

clarify your argumment mkuu
 
Upo sahihi.
Jambo ambalo watanzania hawajua nikwamba hatakuanzishwa kwa ACT ni muendelezo wa kuteleza mkakati wa ccm wa kuua upinzani. Tangu ianzishwe ACT hawajaiponda ccm hata siku moja coz wanajua kuiponda ccm ni kuchoma moto gunia la PESA.

Muunganiko wa chadema, cuf, nccr etc ni muendelezo wa ccm kudhoofisha upinzani??
 
Kwanza niwapongeze wachangiaji kwa kutambua uwepo wa ACT na kuipa promo,kwa Tanzania ya sasa inahitaji chama kinachojali maslahi ya wanyonge kama ACT.

kuuliza swali kuwa Zitto na Dr.Kitila wataweza kuleta mabadiliko kwa vitendo ni kujitoa ufahamu.

uadilifu wa Zitto ni wa kupigiwa mfano,ni Mbunge pekee aliepinga posho kwa maneno na vitendo.

Ndio mbunge pekee ndani ya Bunge la katiba na Bunge la Jamhuri asiepokea posho.


Kiukweli kama Zitto atajiunga na ACT basi chama hiki kitaungangwa mkono na watanzania wengi ambao wameshakatishwa tamaa na siasa za Maslahi.

Wacha povu liwatoke lkn ACT tunasonga mbele,nyuma kwetu mwiko.

Acha kutumiwa na Mabepari wanaotumia kodi zetu kwenda kutanua Dubai,

Vua gamba ,vua gwanda ,uvae uzalendo.

apokee posho ya nini wakati amepokea billion of money kutoka kwa maccm kwa ajili ya kuiua chadema & kuchumia tumbo lake?
 
Majibu ya wasomi wa ACT wanajenga chama chao kipya.
Kazi kweli kweli kweli

Ndio maana mnazidi kukosa credibility. Kila kukicha ni kutafuta mchawi badala ya kujikosoa wenyewe. Mwanzo, kila aliyetofautiana nanyi mkamuona ni CCM, sasa mmehamia kwa ACT. Nani alyewaambia kuwa vyama vilivyoruhusiwa nchini mwetu ni CCM na CHADEMA tu?

Kubalini kutofautiana, mshindane kwa hoja na wananchi ndio watakaoamua nani wanamtaka. Witch hunting haitawafikisha popote. Wakina Kitila mliwatumia kama toilet pepa, sasa wameamua kuanzisha chama chao, povu linawatoka.

Amandla......
 
Majibu ya wasomi wa ACT wanajenga chama chao kipya.
Kazi kweli kweli kweli

kwanini wanachama wa ACT wameamua kuanzisha chama kipya ilihali kuna vyama vingi tu vizuri vya kujiunga na kueleza sera zao mojawapo ikiwa ni chama cha mapinduzi? Hii ni kwa sababu wote ACT na CCM wana malengo yanayofanana
 
Ndio maana mnazidi kukosa credibility. Kila kukicha ni kutafuta mchawi badala ya kujikosoa wenyewe. Mwanzo, kila aliyetofautiana nanyi mkamuona ni CCM, sasa mmehamia kwa ACT. Nani alyewaambia kuwa vyama vilivyoruhusiwa nchini mwetu ni CCM na CHADEMA tu?

Kubalini kutofautiana, mshindane kwa hoja na wananchi ndio watakaoamua nani wanamtaka. Witch hunting haitawafikisha popote. Wakina Kitila mliwatumia kama toilet pepa, sasa wameamua kuanzisha chama chao, povu linawatoka.

Amandla......

mtahangaika sana na hilo tawi la ccm!
 
Back
Top Bottom