Swali kwa dada zangu wa JF

Swali kwa dada zangu wa JF

Hahahaha kwa Wanawake wa JF??? Hahahahaha tegemea kuambiwa ""Iyo hela ndogo sana""

Wakat anaandika hayo. yupo chumban , Nywele kitimtim, kuoga hajaoga. Na anawaza wapi APATE PESA YA SALOON!!
 
Hahahaha kwa Wanawake wa JF??? Hahahahaha tegemea kuambiwa ""Iyo hela ndogo sana""

Wakat anaandika hayo. yupo chumban , Nywele kitimtim, kuoga hajaoga. Na anawaza wapi APATE PESA YA SALOON!!
Kwani unawafahamu wanawake wote wa jf boss ?
 
Kwani unawafahamu wanawake wote wa jf boss ?
Ukitumia Random sampling na ukafanya experimental studies , hitimisho utakalopata ni hili ni 0.00006% ndio watakaokataa kutoa miili yao kwa pesa iyo.

Hata ivo dunia ndo ilivo !! tuenjoy tu!!
 
Back
Top Bottom