Money Penny
JF-Expert Member
- Jun 20, 2016
- 18,201
- 17,563
- Thread starter
- #21
hahahahahahNapenda mengi ya saa11 alfajiri...Njoo Arusha tutumie kilichokokotolewa
uuuuwi
kazi nifanye mwenyewe raha nikale na wewe!
ngumu kumeza!
hahahahahahNapenda mengi ya saa11 alfajiri...Njoo Arusha tutumie kilichokokotolewa
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] saa moja jionngoja kwanza wengine wajibu
ukianzia na wewe
na mavumbi ya foleni mechi inaraha kweli?
Napenda mechi za kuanzia usiku hadi kunakucha.Husika na Kichwa cha habari hapo juu
Nambie ukweli
Ipi unaipenda zaidi KWENYE MAPENZI?
Mechi ya Alfajiri saa 11
Mechi ya saa 12 asubuhi
Mechi ya saa 8 mchana
Mechi ya saa 4 usiku
Mechi ya saa 6 usiku
Kuwa mweki huu ni mwaka Mpya
Happy New Year 2019
Nimeshalipwa Kikokotooo changu, kwa raha zangu napunga hewa MOSHI KILIMANJARO, KIRU
HAPA KIKOKOTOOO TU
MILION 800 SIJUI NIMELIPWA, NDOROOOBOE!
HAPA KIKOKOTOOO TU!
AYANapenda mechi za kuanzia usiku hadi kunakucha.
Mchana sipendelei sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Hyo inaitwa pre- matchdoh
na mavumbi ya foleni mechi inaraha kweli?
hataree
nauliza unaoa lini jamaa
hahahaUngetaja viwanja vya michezo ningechangia, anyway kwa faida ya wote napenda sana mechi juu ya pooltable na token zake zote ziwepo.
Sent using Jamii Forums mobile app
aya
kushangaa vepe!?