SWALI: IPI UNAIPENDA ZAIDI?!

SWALI: IPI UNAIPENDA ZAIDI?!

Husika na Kichwa cha habari hapo juu
Nambie ukweli
Ipi unaipenda zaidi KWENYE MAPENZI?


Mechi ya Alfajiri saa 11
Mechi ya saa 12 asubuhi
Mechi ya saa 8 mchana
Mechi ya saa 4 usiku

Mechi ya saa 6 usiku

Kuwa mweki huu ni mwaka Mpya

Happy New Year 2019

Nimeshalipwa Kikokotooo changu, kwa raha zangu napunga hewa MOSHI KILIMANJARO, KIRU
HAPA KIKOKOTOOO TU
MILION 800 SIJUI NIMELIPWA, NDOROOOBOE!
HAPA KIKOKOTOOO TU!



​
Dah!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Njoo nikuchape cha jioni ili tupate majibu
Husika na Kichwa cha habari hapo juu
Nambie ukweli
Ipi unaipenda zaidi KWENYE MAPENZI?


Mechi ya Alfajiri saa 11
Mechi ya saa 12 asubuhi
Mechi ya saa 8 mchana
Mechi ya saa 4 usiku

Mechi ya saa 6 usiku

Kuwa mweki huu ni mwaka Mpya

Happy New Year 2019

Nimeshalipwa Kikokotooo changu, kwa raha zangu napunga hewa MOSHI KILIMANJARO, KIRU
HAPA KIKOKOTOOO TU
MILION 800 SIJUI NIMELIPWA, NDOROOOBOE!
HAPA KIKOKOTOOO TU!



​


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Husika na Kichwa cha habari hapo juu
Nambie ukweli
Ipi unaipenda zaidi KWENYE MAPENZI?


Mechi ya Alfajiri saa 11
Mechi ya saa 12 asubuhi
Mechi ya saa 8 mchana
Mechi ya saa 4 usiku

Mechi ya saa 6 usiku

Kuwa mweki huu ni mwaka Mpya

Happy New Year 2019

Nimeshalipwa Kikokotooo changu, kwa raha zangu napunga hewa MOSHI KILIMANJARO, KIRU
HAPA KIKOKOTOOO TU
MILION 800 SIJUI NIMELIPWA, NDOROOOBOE!
HAPA KIKOKOTOOO TU!



​


Napenda mengi ya saa11 alfajiri...Njoo Arusha tutumie kilichokokotolewa
 
Back
Top Bottom