Nadhani serikali inapaswa kuwa na data za uhakika kwa kuchambua mchanga. Hoja ya 'extrapolation' kwamba container A lina kiasi X hivyo container 600 zitakuwa na kiasi Z, inakuwa defeated kirahisi kwasababu siyo scientific katika mtizamo wa vipimo
Acacia watakuwa na nguvu za kueleza uonevu hata kama watatimka, madhara yatakuwa ya muda mrefu
Kuhusu dhahabu hiyo nayo ni hoja. Zile ndege zinazotua tunajua zinaondoka na nini?
Swali la
Mzee Mwanakijiji . Nani anaaminika kuhusu suala naweza kusema ni Acacia
Kabla ya kueleza sababu, nisema pia Acacia hawakudanganya.
Kama wangesafirisha mafuta wakati mkataba unasema ni uchimbaji madini tungesema wamedanganya.
Hapana, wanachimba tulichokubaliana wafanye , hawajadanganya
Kuna mkataba tuliosaini nao, tuna Watanzania katika bodi, ipo wizara na taasisi ya TMAA zinazosimamia Kwa miongo takribani miwili hakuna aliyesema kuna udanganyifu. Kwanini basi tuamini upo!!!
Zitto alipoibua hoja ya udanganyifu, Bunge liliamua kumuadhibu na si kutafuta ukweli. Acacia wamedanganya wapi!. Serikali ikaunda tume ya Bomani na kumkabidhi Rais taarifa
Hakuna anayejua nini kilikuwemo kwasababu serikali haikuta wananchi wajue. Acacia wamedanganyaje?
Tume ilitoa taarifa na Acacia wakaendelea kuruhusiwa kusafirisha mchanga mchana kweupe.
Kwanini tudahni walitudanganya ikiwa kontena zilikuwa zinapita nadnarini bila shaka. Hawakudanganya
Tunawazeaje kusema wamedanganya ikiwa hakuna miongoni mwetu aliyewahi kuona mkataba!
Wakowapi waliotia saini mktaba watueleze kama Acacia wamedanganya!
Prof Mruma alipaswa atuonyeshe mkataba na jinsi ulivyokiukwa hata kupelekea kuibiwa
Alichotuonyesha ni kuibiwa, je, tuamini tu tunaibiwa hata kama mkataba unasema wasombe mchanga?