Swala Tano na Walokole mnazingua maofisini

Swala Tano na Walokole mnazingua maofisini

Lini binaadamu mwenye imani ya Mungu akamuelekeza Kafiri na akaelewa kirahisi?

Umeshindwa kutambua kuwa watoa ajira wakubwa hapo Tanzania ni WAISLAMU. Na huenda hata wazee wako wameajiriwa na haohao waislamu unaowakashifu.

Na nakuhakikishia wazee wako LAZIMA NI WAGALATIA TU!
manake makapi ya KIGALATIA YANAJULIKANA.

waislamu kazi kunywa kahawa na udaku hakuna cha ajira
 
waislamu kazi kunywa kahawa na udaku hakuna cha ajira

KTK Makampuni yote makubwa hapo TZ ASILIMIA 90% Yanamilikiwa na WAISLAMU.

Na ni hao hao wanywa kahawa wanaotoa ajira kwa mgalatia km wewe.
Hebu kuweni na shukrani hata kidogo nyie waefeso! Mbona roho korosho mpaka kwa wafadhili wenu?
 
Mke wangu ananispa stori kuna binamu yake mlokole katimuliwa kazi Kiomboi kwa mambo haya haya niliyoandika.dini mda wote,semina kila siku,akinyimwa ruhusa anakimbilia maombi
 
KTK Makampuni yote makubwa hapo TZ ASILIMIA 90% Yanamilikiwa na WAISLAMU.

Na ni hao hao wanywa kahawa wanaotoa ajira kwa mgalatia km wewe.
Hebu kuweni na shukrani hata kidogo nyie waefeso! Mbona roho korosho mpaka kwa wafadhili wenu?
Na dini gani wanongoza kwa umaskini Tanzania?
 
Na dini gani wanongoza kwa umaskini Tanzania?

kaulize Inland Revenue ni nani walipa kodi wakubwa hapo nchini.

Kule kuvaa mokasini kwa wagalatia na kupaka mikorogo tayari kumekudanganya kuwa makafiri wana pesa!

Teh teh teh teh!

Ugalatia ni kaaz kweli kweli
 
kaulize Inland Revenue ni nani walipa kodi wakubwa hapo nchini.

Kule kuvaa mokasini kwa wagalatia na kupaka mikorogo tayari kumekudanganya kuwa makafiri wana pesa!

Teh teh teh teh!

Ugalatia ni kaaz kweli kweli
YALIYOMKUTA MTUME BAADA YA KUTOKA PANGONI!
Basi Mtume akafanya khofu, akarejeakwa mkewe, akamhadithia, na pale pale homa kubwa kabisa, ikampanda,akataka afunikwe maguo, akawa anatetemeka kwa ngerema, na kuweweseka,na kusema, "Najikhofia nafsi yangu, kuchezewa na mashetani, nakuniharibu akili yangu na kunizuga".

MKEWE AMPA UTUME ILIKUMFARIJI!
Pale pale bibi Khadija akamdakiza, akamwambia, "Wachahayo siyo yatakayokuwa hayo, wewe huwezi kuchezewa na mashetani,shetani haw
ezi kumchezea mtu mwenye sifa zako, wewe unatazama vema Jamaa zako,unawadhihirisha watu sifa nzuri, ambazo hukuwa mwenye nazo, unachukuamizigo ya watu wasiokuwa wako, unafanya hivi, unafanyi hivi, furahindugu yangu, pumua moyo wako, Wallahi mimi mkeo naona umekwisha kuwamtume."
(Kitabucha wakeze Mtume wakubwa na wanawe, uk. 12)

HIZONI DALILI ZA MTU ALIPANDWA NA MALARIA KICHWANI!
 
[SIZE=

[/SIZE]
HIZONI DALILI ZA MTU ALIPANDWA NA MALARIA KICHWANI!

Bara ARAB malaria haijawahi kufika!

Teh teh teh! Naoma Damu ya Yesu Inakuzengua. Ongeza! Ongeza mpaka unye!
 

Attachments

  • 1404576175868.jpg
    1404576175868.jpg
    46.1 KB · Views: 197
Bara ARAB malaria haijawahi kufika!

Teh teh teh! Naoma Damu ya Yesu Inakuzengua. Ongeza! Ongeza mpaka unye!
ALLAH AWARUHUSU WAISLAMU KULA KITI MOTO NA KUNYWA POMBE!!!!



Kamakawaida yetu. Leo tutajadili ulaji wa Nguruwe na unywaji wa Pombekatika Uislam.
Nduguzanguni, huwa nashindwa kuelewa nini hasa ni tatizo la Allah??!! Hivihuyu Allah huwa ni Mungu au ni nani hasa? MBONA ANA KIGEUGEU Hivi?



ALLAH AMRUHUSU MUHAMMAD KUNYWA VINYWAJI VIKALI "POMBE"
Sahihi Muslim 3753:'' Sisi tulikuwa pamoja na Mtume wa Allah, na Yeye Mtumewa Allah alikuwa na kiu na mtu mmoja akasema: Ewe Mtume wa MwenyeziMungu, Je, unataka kunywa mvinyo? Mtume Muhammad akasema: Ndio. Basiyule Mtu alikwenda kuleta mvinyo. Mtume wa Allah akamwambia: LeteMvinyo ulio mkali ili ninywe; Basi Mtume wa Allah alipo kunywa uleMvinyo Mkali alilewa"




Kamaushaidi unavyo sema hapo juu, Allah karuhusu kunywa pombe. Baada yahali kumwia ngumu, Allah kaamua kulegeza sheria zake na kuruhusu KITIMOTO kwa wafuasi wake.



ALLAH ATOA RUHUSA YA KULA NGURUWE KWA WAISLAMU-NGURUWE SASA NI HALAL
QURANAL- BAQARA (2:173)
173.Yeye amekuharimishieni mzoga tu na damu nanyama ya Nguruwe na kilicho tajiwa, katika kuchinjwa kwake, jina laasiye kuwa Mwenyezi Mungu. Lakini aliye fikiwa na dharura bila yakutamani wala kupita kiasi, yeye hana dhambi kula Nguruwe. HakikaMwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.




JAMANI ALLAH SASA KESHA TOA RUHUSA KWA WAFUASI WAKE, KULA KITI MOTO NAKUMEZEA/TEREMSHIA KWA ULABU WA POMBE KALI. NDIO MAANA KITI MOTO HUWAKINADODA WAKATI WA MFUNGO, KUMBE WALAJI WAKUBWA WA HUYU MNYAMA ALIYEUMBWA NA ALLAH NI WAFUASI WAKE MWENYEWEE.........



QURAN SUURAT AN NAH'L (16:116).
Wala msiseme uwongo, kwa kuropokwa nandimi zenu: Hichi halali, na hichi haramu - mkimzulia uwongo MwenyeziMungu. Hakika wanao mzulia uwongo Mwenyezi Mungu hawatafanikiwa.




ALLAH KASEMA UKISEMA HIKI SI HALAL(HARAM) Kumbe huko ni kumzulia MwenyeziMungu UONGO.



HABARI NJEMA KWA WAISLAM:
Sasa ulaji wa Nguruwe na unywaji Pombe niHalal.
 
Mcha Mungu siku zote ndio huwa mfano kwenye kazi.Kwasababu hatokubali kulipwa asichostahili.Na hatokubali kutolewa kwenye mstari. Vingine hao ni Makanjanja.
 
Wamesahau hata vtabu vua maandko vnasema jsaidie nawe utaidiwe.wanapenda dezp hao..hawana lolote
Huu tunauita umaskini wa Neno la Mungu. Hakuna mstari huo ktk maandiko matakatifu. Kuna mfupi wa fikra ka wewe aliropoka na wavivu wa kusoma Neno la Mungu ka wewe wakainywa sumu hiyo!
Jifunze kusoma Neno la Mungu!


Sent from my BlackBerry 9220 using JamiiForums
 
Mpeni kaisari yaliyo ya kaisari.. pia mpeni Mungu yaliyo ya Mungu.

Kila jambo na wakati wake.
Wakati wa kulima na wakuvuna.
Wakati wa kulia na kucheka.
 
Wewe ni muumini wa Shetani kwahiyo waumini wa Mungu lazima wakupe shida.Kwavyovyote vile utakuwa unatumia muda wako mwingi kwenye upuuzi na wenzio muda wa ziada wanamkumbuka Muumba wao,pia naamini yeyote mwenye hofu ya Mungu lazima atakuwa mchapa kazi ila wewe umeamua tu kuwachafua watu wa Mungu na unatamani wangekuwa waumini wa Shetani kama wewe.Wenzio wanajua haya maisha ya kupita tu ndiyo maana wanatumia muda wao vizuri ila wewe unayejiona umefika na umeyapatia maisha ndiyo unatumia muda wako vibaya.Unahitaji maombi kwani siyo kosa lako.Mungu akuongoze.
 
Hawa watu wasimjua Mungu kimatendo ndio wanaotupa shida kwenye jamii zetu kwani hawana maadili hata kidogo,ndiyo hawa wenye kudumisha rushwa hadi ya ngono na ufisadi mwingine.Tengeni muda wa kumrejea Muumba wenu mbona mnakuwa kama wanyama hayawani?
 
ALLAH AWARUHUSU WAISLAMU KULA KITI MOTO NA KUNYWA POMBE!!!!



Kamakawaida yetu. Leo tutajadili ulaji wa Nguruwe na unywaji wa Pombekatika Uislam.
Nduguzanguni, huwa nashindwa kuelewa nini hasa ni tatizo la Allah??!! Hivihuyu Allah huwa ni Mungu au ni nani hasa? MBONA ANA KIGEUGEU Hivi?



ALLAH AMRUHUSU MUHAMMAD KUNYWA VINYWAJI VIKALI "POMBE"
Sahihi Muslim 3753:'' Sisi tulikuwa pamoja na Mtume wa Allah, na Yeye Mtumewa Allah alikuwa na kiu na mtu mmoja akasema: Ewe Mtume wa MwenyeziMungu, Je, unataka kunywa mvinyo? Mtume Muhammad akasema: Ndio. Basiyule Mtu alikwenda kuleta mvinyo. Mtume wa Allah akamwambia: LeteMvinyo ulio mkali ili ninywe; Basi Mtume wa Allah alipo kunywa uleMvinyo Mkali alilewa"




Kamaushaidi unavyo sema hapo juu, Allah karuhusu kunywa pombe. Baada yahali kumwia ngumu, Allah kaamua kulegeza sheria zake na kuruhusu KITIMOTO kwa wafuasi wake.



ALLAH ATOA RUHUSA YA KULA NGURUWE KWA WAISLAMU-NGURUWE SASA NI HALAL
QURANAL- BAQARA (2:173)
173.Yeye amekuharimishieni mzoga tu na damu nanyama ya Nguruwe na kilicho tajiwa, katika kuchinjwa kwake, jina laasiye kuwa Mwenyezi Mungu. Lakini aliye fikiwa na dharura bila yakutamani wala kupita kiasi, yeye hana dhambi kula Nguruwe. HakikaMwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.




JAMANI ALLAH SASA KESHA TOA RUHUSA KWA WAFUASI WAKE, KULA KITI MOTO NAKUMEZEA/TEREMSHIA KWA ULABU WA POMBE KALI. NDIO MAANA KITI MOTO HUWAKINADODA WAKATI WA MFUNGO, KUMBE WALAJI WAKUBWA WA HUYU MNYAMA ALIYEUMBWA NA ALLAH NI WAFUASI WAKE MWENYEWEE.........



QURAN SUURAT AN NAH'L (16:116).
Wala msiseme uwongo, kwa kuropokwa nandimi zenu: Hichi halali, na hichi haramu - mkimzulia uwongo MwenyeziMungu. Hakika wanao mzulia uwongo Mwenyezi Mungu hawatafanikiwa.




ALLAH KASEMA UKISEMA HIKI SI HALAL(HARAM) Kumbe huko ni kumzulia MwenyeziMungu UONGO.



HABARI NJEMA KWA WAISLAM:
Sasa ulaji wa Nguruwe na unywaji Pombe niHalal.

yaani we mwenyewe unatoa aya inayoeleza kwamba nguruwe haramu alafu unasema sio haramu unajichanganya mwenyewe,yaani chuki na ujinga umeathiri uwezo wako wa kufikiria, pole sana....
 
yaani we mwenyewe unatoa aya inayoeleza kwamba nguruwe haramu alafu unasema sio haramu unajichanganya mwenyewe,yaani chuki na ujinga umeathiri uwezo wako wa kufikiria, pole sana....
QURANAL- BAQARA (2:173)

173.Yeye amekuharimishieni mzoga tu na damu nanyama ya Nguruwe na kilicho tajiwa, katika kuchinjwa kwake, jina laasiye kuwa Mwenyezi Mungu. Lakini aliye fikiwa na dharura bila yakutamani wala kupita kiasi, yeye hana dhambi kula Nguruwe. HakikaMwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.
 
Bara ARAB malaria haijawahi kufika!

Teh teh teh! Naoma Damu ya Yesu Inakuzengua. Ongeza! Ongeza mpaka unye!

KAMA MMESHINDWA KUMNUSURU ALLAH KWA JIHAD,MKOPESHENI PESA!
Q47:7 Enyi mlioamini,MKIMNUSURU Allah,naye atawanusuru na kuithibitisha miguu yenu.
Q64:17 MKIMKOPESHA Allah mkopo mzuri,atakurudisheni,maradufu,na atakusameheni.Na Allah ni mwingi wa shukrani,Mpole.
JAMANI ALLAH ANATAKA MKOPO GANI TOKA KWENU?

 
Back
Top Bottom