Swala Tano na Walokole mnazingua maofisini

Swala Tano na Walokole mnazingua maofisini

nini tatizo kwani...we mbona unamaisha yako kwani kuna mtu alikuja kukureport jamii foram...jitambue zezeta ww au hauna kazi ya kuku keep busy hv...
 
Sijakuelewa unataka kumaanisha nini?
Unamhukumu yeye? Au unauhukumu ulokole in general?
Tumia hata common sense basi

Mkuu common sense ndo katumia kuadithia hiyo adithi....kama unabisha rejea kisa cha Ngwajima/Frola na E.Mbasha.
 
Mniwie radhi kwa kuwa mkali kidogo.Lakini hakuna pakusemea ni hapa hapa duniani.Japo sio wote lakini ni dhahiri ndugu zetu hawa wanazingua kwenye kazi,hawajitumi,ruhusa zisizo isha,hawana mda wa kujifunza kazi/kuji-update wao kutwa na biblia au koroani tu!

Kibaya zaidi hawajisikii aibu kutokujua mambo mengi hata ya kawaida kabisa.Wameridhika huwakuti wakichacharika.

Hapa ofisini tunao wote wawili.Ustaadhi ye mda wote yupo na majarida ya kislam,ukimpatia kazi ya masaa ataifanya wiki na hataifanya vizuri.

Ana ratiba ya kufundisha madrasa mpaka sa 11 usiku anakuja job kupiga usingizi.Ndivo ilivo kwa mkiristo mwenzangu huyu mlokole,ruhusa za vikao vya dini haziishi.

Ajabu kwenye mambo yetu chini ya kapeti tunapigaga wote.Acheni hizo wandugu,dini zipeni nafasi yake,na kazi ipewe nafasi yake.Kama huwezi basi acha kazi ubaki msikitini au kanisani.
Wote tu waja wake tatizo ni mapokeo ktk dink zetu
 
Mniwie radhi kwa kuwa mkali kidogo.Lakini hakuna pakusemea ni hapa hapa duniani.Japo sio wote lakini ni dhahiri ndugu zetu hawa wanazingua kwenye kazi,hawajitumi,ruhusa zisizo isha,hawana mda wa kujifunza kazi/kuji-update wao kutwa na biblia au koroani tu!

Kibaya zaidi hawajisikii aibu kutokujua mambo mengi hata ya kawaida kabisa.Wameridhika huwakuti wakichacharika.

Hapa ofisini tunao wote wawili.Ustaadhi ye mda wote yupo na majarida ya kislam,ukimpatia kazi ya masaa ataifanya wiki na hataifanya vizuri.

Ana ratiba ya kufundisha madrasa mpaka sa 11 usiku anakuja job kupiga usingizi.Ndivo ilivo kwa mkiristo mwenzangu huyu mlokole,ruhusa za vikao vya dini haziishi.

Ajabu kwenye mambo yetu chini ya kapeti tunapigaga wote.Acheni hizo wandugu,dini zipeni nafasi yake,na kazi ipewe nafasi yake.Kama huwezi basi acha kazi ubaki msikitini au kanisani.
wewe pia unatuboa sana pale ofisini, muda wote no story ovyo, kazi zenyewe tunakusaidia.
 
Wangekuwa wanakunywa pombe kazini ungewasifia lkn kwakuwa ni koloani na Bible unakeleka utakuwa una lrizi kiunoni sio kawaida watu maajenti wa shetani kabisa unachukia watu ambao wanampenda Mungu lkn wangekuwa wanatongozana hapo ungesifia mjinga sana wewe
 
Mniwie radhi kwa kuwa mkali kidogo.Lakini hakuna pakusemea ni hapa hapa duniani.Japo sio wote lakini ni dhahiri ndugu zetu hawa wanazingua kwenye kazi,hawajitumi,ruhusa zisizo isha,hawana mda wa kujifunza kazi/kuji-update wao kutwa na biblia au koroani tu!

Kibaya zaidi hawajisikii aibu kutokujua mambo mengi hata ya kawaida kabisa.Wameridhika huwakuti wakichacharika.

Hapa ofisini tunao wote wawili.Ustaadhi ye mda wote yupo na majarida ya kislam,ukimpatia kazi ya masaa ataifanya wiki na hataifanya vizuri.

Ana ratiba ya kufundisha madrasa mpaka sa 11 usiku anakuja job kupiga usingizi.Ndivo ilivo kwa mkiristo mwenzangu huyu mlokole,ruhusa za vikao vya dini haziishi.

Ajabu kwenye mambo yetu chini ya kapeti tunapigaga wote.Acheni hizo wandugu,dini zipeni nafasi yake,na kazi ipewe nafasi yake.Kama huwezi basi acha kazi ubaki msikitini au kanisani.
Pumb*v zako km huna cha kuriport kafanye kazi
 
Hoja nyingine hazina mashiko ! Nani kakuambia walokole nivilaza?? Tangu niokoke maisha yangu ni juu tu .... Fm Iv div one.8 fm six. One ya 6 pcb. Chuo Gpa ya 4 as medical dr. Tangu niaanze kazi nmekua kama mungu mdogo kazini na tegemeo kubwa nahudumia kimwili na kiroho pia; how da amaizing blessing in my life to b a born again dr....
Hongera Dr
 
Back
Top Bottom