Swala Tano na Walokole mnazingua maofisini

Swala Tano na Walokole mnazingua maofisini

Huyo muhaya wa kigalatia ni kafiri mla nyamafu asie na weledi hata punje, hawezi kuelewa hata umwambie nini!
Huyo ukitaka akuelewe mpe damu ya bwana wa msalabani.

Hilo lisikutie Shaka kaka yangu kuna mtu aliyeitikisa dunia kama firaoon na kujiita yeye mungu lakini Allah alimtuma musa kuja kumuangamiza na wakati anateketea kwenye bahari alikiri na kukubali kuwa mungu yupo
 
QURANAL- BAQARA (2:173)

173.Yeye amekuharimishieni mzoga tu na damu nanyama ya Nguruwe na kilicho tajiwa, katika kuchinjwa kwake, jina laasiye kuwa Mwenyezi Mungu. Lakini aliye fikiwa na dharura bila yakutamani wala kupita kiasi, yeye hana dhambi kula Nguruwe. HakikaMwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.
umeelew hapo ulipopabold?? au unabold tu bila ya kuelewa!!! angalia sana chuki zako juu ya uislamu zisiathirei uwezo wako wa kufikiri,
 
umeelew hapo ulipopabold?? au unabold tu bila ya kuelewa!!! angalia sana chuki zako juu ya uislamu zisiathirei uwezo wako wa kufikiri,

Mwenye CHUKI NI WEWE UNAYE Pingana na MANENO YA MUNGU WENU.
 
Kw apole huu hapa.
Allah-is-fake.jpg
 
Mwenye CHUKI NI WEWE UNAYE Pingana na MANENO YA MUNGU WENU.
hiyoaya iliyonakili kwa ufupi inasema kwamba kama kuna njaa na hakuna chakula kingiine mahalli ulipo basi unaweza kula nguruwe kujinususru aitha nakiifo au magonyywa yanawesa kusababishwa na kukaa na njaa muda mrefu ila usile kwa kutamani,wallah a`alam(mwenyezimungu ndo mwenye kujua zaidi)
 
hiyoaya iliyonakili kwa ufupi inasema kwamba kama kuna njaa na hakuna chakula kingiine mahalli ulipo basi unaweza kula nguruwe kujinususru aitha nakiifo au magonyywa yanawesa kusababishwa na kukaa na njaa muda mrefu ila usile kwa kutamani,wallah a`alam(mwenyezimungu ndo mwenye kujua zaidi)

Mpe ilim sheikh huyo asiyejua maana ya dharula.. Mi mwenyewe nakula nguruwe kwa dharula.. Mutabaruka ukae ukijua Allah katuruhusi sisi waislam kula nguruwe ikiwa kuna dharula. Mimi huwa nakula kwa mazingira hayo mkuu.
 
Last edited by a moderator:
QURANAL- BAQARA (2:173)

173.Yeye amekuharimishieni mzoga tu na damu nanyama ya Nguruwe na kilicho tajiwa, katika kuchinjwa kwake, jina laasiye kuwa Mwenyezi Mungu. Lakini aliye fikiwa na dharura bila yakutamani wala kupita kiasi, yeye hana dhambi kula Nguruwe. HakikaMwenyezi Mungu ni Mwenye kusamehe, Mwenye kurehemu.

jibu ndo hilo @Mutabaruka !
 
Mi naona mtoa mada yupo sawa,amelileta apa ili kama kuna wa ivo wajirekebishe.Ata biblia imeandika kila jambo na wakati wake kama wakati ni wa kusali then kasali, kama ni kufanya kazi fanya kazi timiza wajibu wako.Nashangaa wanaoponda.
 
NGOJA BAADAYE NICHEKI MECHI SIJUI LEO NI TEAM GANI ZINACHEZA WORLD CUP HII

ETI muuza ubuyu LEO NI TEAM GANI VILE?
 
Last edited by a moderator:
Hivi kuna ushaidi wa moja kwa moja unaothibitisha kuwa YESU alikuwa mwanaume!?
Nina mashaka!
 
Mleta mada..hii imewalenga watu ambao hata social network hawana muda nazo..wao ni sala tu! Hakuna ulichotatua..zero
 
I can't agree more. Research imeonyesha kuwa it is even a psychiatric case!

Mkuu ukitaka kuthibitisha hayo, just look at their physical appearence, how they interact with other, how they think and how they respond about worldly issues!
 
Wachungaji ni mbwa


Isaya 56:10-12

Ndugu yangu naona swaumu imekupanda kichwani..
Usikariri mistari ya kwenye Biblia kama unavyo fanya kwenye koran..
Kwa kukusaidia soma hiyo sura yote ya Isaya 56, na usome pia Mathayo 15:10-14.
 
Back
Top Bottom