Wametangaza kuwa 'eti' serikali imeahidi kuwachukulia hatua 'baadhi ya madaktari' waliogoma hapo kesho siku ya alhamisi. Kwenye katiba yafaa tuombe TBC isitumie pesa za watanzania walipakodi labda ipate pesa kutokana na makato ya mawaziri na wakuu wa idara za serikali ambao ndo wanaitumia kufikisha ujumbe usiohitajika kwa watanzania wengine. Ogopa TBC sawa na homa ya mapafu. Inasikitisha sana kuona aina ya taarifa zilizotolewa wakati inajulikana Dr. Ulimboka ameumia vibaya sana. Hii ni aina nyingine ya hakikisho kuwa Dr. Ulimboka kaumizwa kwa mkono wa serikali vinginevyo wasingefanya 'sensoring' ya taarifa juu yake. TISS on work!