Suprise nyingine hazifai... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Suprise nyingine hazifai...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mbilimbili, May 29, 2012.

  1. M

    Mbilimbili Senior Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za hapa: kwenye mahusiano hasa kipindi cha urafiki wa kimapenzi, kila mtu huwa anajitahidi kufanya mambo kwa kushtukiza (suprise). Hii imenitokea weekend iliyopita lakini imeniweka kwenye wakati mgumu, mpenzi wangu wa kike alinizimia sim Ijumaa jioni hadi kesho yake saa tatu asubuhi. Baada ya kumbahatisha hewani alinieleza kuwa ni "Suprise" alinifanyia, nilikasirika ila sikumwambia chochote nikakata sim. Tokea hapo hadi jumapili asubuhi hatukuwasiliana kabisa, nilipokwenda kanisani tukawa tumefundishwa juu ya msamaha. Ndipo nilipotoka tu nje nikamtumia txt kwamba "suprise zimekwisha" hakunijibu chochote. Niliamua kumpigia baada ya nusu saa hivi, akanijibu Nashukuru. Lakini tokea hapo mawasiliano sio mazuri, nikipiga sim wkt mwingine haipokelewi wala baadhi ya txt hazijibiwi. Nifanyeje kwa hili? Roho inaniuma kwa kuwa ninampenda sana huyu binti!
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,515
    Likes Received: 35,138
    Trophy Points: 280
    Mhhhh! Suprise ya kukatiana mawasiliano!? hii mie sijawahi kuisikia na wala siikubali hata siku moja.
     
  3. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Naibiwa mkuu,mabinti wa kiobongo hawajasfikia that advanced level
     
  4. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,741
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Changanya na zako mkuu!
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,399
    Likes Received: 1,139
    Trophy Points: 280
    kwani huyo binti njia pekee ya kuwasiliana nae ni kupitia simu tu, mtafute physically kama una wasiwasi
     
  6. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 8,161
    Likes Received: 3,275
    Trophy Points: 280
    Suprise gani hiyo alikuwa na lake jambo. Mtafute mzungumze ana kwa ana
     
  7. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    na wewe mchunie halafu cheki reaction yake... ukimshobokea sana atakusumbua; pia fanya ushushushu kidogo kujua alikuwa wapi siku ya 'surprise' usije ukawa even more surprised...
     
  8. LD

    LD JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,016
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole....ushaumia hapo. Khaa tunavyopenda mawasaliano sisi. Khaa siku nzima sijajua uko wapi unafanya nini, uko na hali gani? Haloooo oh sorry to say Ukiona manyoya............................................
     
  9. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,715
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Jina lako linafanana na visa unavyofanyiwa,akaa! afunge cm ndio suprise ndio kwanza nisikie tangu nizaliwe,nilidhani kama kwako usiku wa manane bila kukujulisha kumbe hilo! babu jinga inama ufikiri mali yako inaliwa...
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli,mkielewana kwa mtindo huu bora utumie kitendea kazi.
     
  11. Zinduna

    Zinduna JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 2,376
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Anakupima huyo endelea kuvuta subira
     
  12. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,993
    Likes Received: 2,715
    Trophy Points: 280
    sijawahi kuona suprise ya namna hii.........
     
  13. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,505
    Likes Received: 4,662
    Trophy Points: 280
    hii suprize hai fall under the category of suprizes..
     
  14. biggirl

    biggirl Member

    #14
    May 29, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umepigwa chini kaka na "suprise" ndo hiyoooo kibeba bahasha
     
  15. k

    kisukari JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,563
    Likes Received: 798
    Trophy Points: 280
    labda anaendelea na surprise.huyo dada hiyo kwake nio njia ya kukuacha,inabidi ukubali matokeo.mapenzi mengine ni ya kimjini mjini,wewe unaweza ukampenda sana,ila yeye mwenzako ana mahesabu mengine kabisa
     
  16. wasaimon

    wasaimon R I P

    #16
    May 29, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado anakusurprise mkuu!
     
  17. M

    Mbilimbili Senior Member

    #17
    May 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2012
    Messages: 172
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekua too much! Sijawakimbia jamani niko busy kidogo. Endeleeni kutupia mawazo yenu hapa.
     
  18. OGOPASANA

    OGOPASANA JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2012
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 265
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    am very sapraizid ofu yua posti ofu sapraiz on hau yua GF sapraizid yu... usishangae siku akaamua kukaa mwaka mzima bila mawasiliano wala kuonana afu akaja kusema amekusapraiz.
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Mh! Hii surprise kiboko! Haijapata kutokea
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,965
    Likes Received: 5,109
    Trophy Points: 280
    hii suprise mpya jamani.........
    suprise ya kuzima simu?
    ndo naisikia..............

    mmmmmh bado sitaki kuamini............... na wewe ukaridhika kuwa kuzima simu ni suprise? nia na madhumuni yake ni nini? uwe suprised? then what?
     
Loading...