Suphian: Nimehamia CCM kwasababu ya uimara wa taasisi

Suphian: Nimehamia CCM kwasababu ya uimara wa taasisi

...Huyu dogo alichokitaka ndio hasa member wa JF wanampatia...alitaga umaarufu wa kuongelewa na kujadiliwa ili ionekane nae yumo...ndio maana umeona hakurudi Twitter kujibu hoja ya kuhama kwake kakimbilia JF kwa kuwa anajua huku ni jukwaa kubwa atapata attention aliyoitaka...muhimu ilikuwa ni kupotezea tu uzi wake!
 
Hamia tu mkuu huku upinzani nako viongozi walioko hawaoneshi matumaini na kuaminiwa. Ona mpk kwenye msiba bado tu wanamdhihaki mtu ameshakufa. Hatari sana hawa jamaa
Upinzani wote Mbowe tu ndio anaonekana hekima zipo. Hawa wengine ni majanga aisee.
Kwa haya tulioyashuhudia tubaki na Ccm tu
Kwani hata mtu wa aina yako ulikuwa na wazo la kuhamia upinzani au Chadema? "Jamani!
 
Wanaonipigia kelele na wenye mawazo potofu ya kwamba nimehamia CCM kwasababu ya Mtu na kwamba najutia maamuzi yangu;

Sikieni: Kilichonivutia kuingia CCM ni UIMARA WA TAASISI chini ya utendaji mzuri wa Taasisi za Chama na Urais/Serikali zilizoongozwa na Jemedari Magufuli na wasaidizi wake imara akina Mama Samia.

TAASISI ZOTE BADO ZIPO HAI, Legacy yake JPM ipo hai; na kikubwa zaidi tuna Rais makini Mama Samia anayebeba matumaini makubwa ya Watanzania.

NAJIVUNIA NA NITAENDELEA KUJIVUNIA CCM NA SERIKALI ZAKE ambazo zinaendelea kuwaletea WATANZANIA WOTE maendeleo yasiyomithilika.

RIP Magufuli, God bless Rais Samia na Tanzania.

Suphian.View attachment 1733249View attachment 1733250
Kwani nani kakuuliza hadi kujieleza kote huko? Unasutwa na nini? Inaonekana kama kuna dhamira fulani inakusuta sasa umeamua mjibizane ndani kwa ndani, wewe na dhamira yako.
 
Musiba kupitia gazeti la tanzanite alikuita wewe n shoga na hujawahi kukana kwamba wewe n shoga haya tuambie leo wewe n shoga kweli?

Maana musiba n CCM mwenzio huenda ana uhakika wewe n shoga

Ukijibu chochote unamwambia nn mwana CCM mwenzio musiba

Musiba alitimuliwa jeshini kwa kashfa ya kuonekana amewahi kuingukiwa iliyodhibitishwa na Daktari hana uhalali wa kutukana mashoga
 
Wengi hawaoni muelekeo wa siasa za upinzani ni giza tororo tu
Sasa na wewe ulitaka uhamie upinzani kwa akili hizo ukaongeze nini? Wewe unafaa sana kuwa mwana CCM, na nakushauri usihame CCM hadi akili zikujie. Kwa akili zako hizo maisha nje ya CCM huyawezi
 
Wanaonipigia kelele na wenye mawazo potofu ya kwamba nimehamia CCM kwasababu ya Mtu na kwamba najutia maamuzi yangu;

Sikieni: Kilichonivutia kuingia CCM ni UIMARA WA TAASISI chini ya utendaji mzuri wa Taasisi za Chama na Urais/Serikali zilizoongozwa na Jemedari Magufuli na wasaidizi wake imara akina Mama Samia.

TAASISI ZOTE BADO ZIPO HAI, Legacy yake JPM ipo hai; na kikubwa zaidi tuna Rais makini Mama Samia anayebeba matumaini makubwa ya Watanzania.

NAJIVUNIA NA NITAENDELEA KUJIVUNIA CCM NA SERIKALI ZAKE ambazo zinaendelea kuwaletea WATANZANIA WOTE maendeleo yasiyomithilika.

RIP Magufuli, God bless Rais Samia na Tanzania.

Suphian.View attachment 1733249View attachment 1733250
Kuna kuna siku Taasisi zilikufa? Kinachozungumzwa ni suala la kutegemea mtu badala ya kujenga na kuimarisha Taasisi Imara.

Sent from my SM-A305F using JamiiForums mobile app
 
Hamia tu mkuu huku upinzani nako viongozi walioko hawaoneshi matumaini na kuaminiwa. Ona mpk kwenye msiba bado tu wanamdhihaki mtu ameshakufa. Hatari sana hawa jamaa

Upinzani wote Mbowe tu ndio anaonekana hekima zipo. Hawa wengine ni majanga aisee.

Kwa haya tulioyashuhudia tubaki na Ccm tu
Msijifanye mmshesahau wapi ulikompeleka Ben Saanane?elewa alikua member humu,Azory G.yupo wapi?historia utakuja kuwahukumu maana elewa hawa nao walikua binadamu wenye familia zao,utofauti wa kiitikadi sio death sentence na hakuna tofauti ya kifo cha President na kifo cha mtu mwingine,wote ni binadamu hawa!
 
Hamia tu mkuu maana huku upinzani kuna totoro.
 
MATAGA na SUKU-maaaa Gang sijui watapewa ajira gani maana Mh Suluhu hana ukabila wala ukanda.

ingawa sina interest na kua president but kama ningekua na mamlaka upinzani kama mlimwita magufuli dictator sasa mm sjui mngeniitaje, yaani niwajengee fly over alafu mseme hazina umuhimu, yaani ambae angekua anapita pale ni mwenye kadi ya uanachama wa ccm tu
 
Sasa na wewe ulitaka uhamie upinzani kwa akili hizo ukaongeze nini? Wewe unafaa sana kuwa mwana CCM, na nakushauri usihame CCM hadi akili zikujie. Kwa akili zako hizo maisha nje ya CCM huyawezi
Taja ulichoongeza toka uwe huko zaidi ya kelele na pinga pinga tu kila kitu. Yaani una pinga mpaka wafu
 
Back
Top Bottom