Hiyo maiti ingekaushwa vizuri Kisha ikaning'inizwa na wananchi wakaabudu hapo ili tumkomoe zaidi LissuNa msaliti mzee wa MIGA Lisu anashangilia sana.
Amefikia hatua ya kuionea aibu maiti kwamba kwa nini inaliliwa sana.
Kwa mkeo sio?Mbona wewe mwenyewe unajiuza?
Komaa kamanda. Lema kakimbia anakuacha wewe mjinga mjinga anawaambia komaa kamanda 😂😂😂😂.Njaaa ni mbaya sana
Kweli mjinga lazima amjue mjinga mwenzakeKomaa kamanda. Lema kakimbia anakuacha wewe mjinga mjinga anawaambia komaa kamanda [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23].
Kwani umesahau unajiuza wapi?Kwa mkeo sio?
Mkeo ananinunua natafunaKwani umesahau unajiuza wapi?
Kamanda acha kuzubaa komaaaa 😂,alafu mwenzako anajificha ana tweet tu.mjinga mjinga unafuata tu mkeo anajiuza hukoKweli mjinga lazima amjue mjinga mwenzake
Mtatuuza nyie
Njaa haina ukamanda 😀😀Hakuna mtu anaweza kukubali akipewa wewe hata kwa bure.