Suphian: Nimehamia CCM kwasababu ya uimara wa taasisi

Suphian: Nimehamia CCM kwasababu ya uimara wa taasisi

Na msaliti mzee wa MIGA Lisu anashangilia sana.

Amefikia hatua ya kuionea aibu maiti kwamba kwa nini inaliliwa sana.
Hiyo maiti ingekaushwa vizuri Kisha ikaning'inizwa na wananchi wakaabudu hapo ili tumkomoe zaidi Lissu
 
Kweli marehemu hana haki, leo hii unamkana, sio wewe uliyesema umeunga mkono juhudi binafsi za marehemu?
 
Daahh, uliingia disko wakati wenzio wanatoka
 
Back
Top Bottom