Sungu sungu wanikoseha uroda

Sungu sungu wanikoseha uroda

Mimi siwaamini sana wanawake hasa linapokuja suala la kukodishiana vikojoleo hawa watu wana akili nyingi japo tunawachukulia poa lakini naamini sisi ndio tunapaswa kujichunga nao, wana akili zilizopitiliza na uvumilivu wanao pia..yaani hapo huyo mpenzi wako hawezi muhadithia kamwe mpenzi wake yaliyomkuta jana..au mmoja wa sungusungu anawafahamu
Kweli mkuu hili cpingani nawewe wale ingawa wakati tunaanza mazungumzo yule demu alinambia hapa hawakamati nikamkatalia

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani mida ya saa moja usiku mmekutana na dem, mmesimama mnaongea sungusungu wawakamate? Hapa kuna kitu umeruka!! Kama hujaruka kitu basi nina wasiwasi na umri wako au umri wa huyo binti!

Sent using Jamii Forums mobile app
Amini hivyo mkuu, demu naye nilimuomba aje kwangu akagoma katukatu ikabidi nimfuate c unajua ukipenda tena, matokeo yake sasa hela yangu imeenda bure na ikumbukwe kuna wengine tena waliwakamata na tukaungana nao

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah..Bwana mdogo kumbe ww bado ni MVULANA.?.
ndio mana ukashangaa kutiwa kamba za chuma na kuongia cello.
Kwa sie wanaume hivyo mbina ni vitu vya kawaida tu.Ngoja ukue.Halaf unatembeaje na 10,000/= na uko na mtoto wa watu??..
Ina maana ulijipanga kwenda "low leve"l houses hapo ukalipe 5,000/= show time. Nyingine inayobak boda boda.Mtoto wa watu,msichana anatoka Kapa!!

Ila shukuru umelala mahal pa bure bila kulipa.
Ahahahahaha
Nishajifunza ndg amini ucamini mchuchu mwenyewe namtumia sms mpaka dk hii hataki kunijibu cjui ndiyo bado anastrss na tukio la jana

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Yani mida ya saa moja usiku mmekutana na dem, mmesimama mnaongea sungusungu wawakamate? Hapa kuna kitu umeruka!! Kama hujaruka kitu basi nina wasiwasi na umri wako au umri wa huyo


Usilolijua mkuu nisawa na ucku wa giza waswahili walisema ila hatukamatwa sisi tuu bali kuna wengine pia walikamatwa na tukaungana nao ingawa mmoja akajitia kuwabishia wakamtia pingu mikono yote.
 
Kwahiyo mkuu kwa umri wako huo ulitaka ukale vichochoroni??

Bado unakaa kwa wazee??

Sent using Jamii Forums mobile app
Manzi mwenyewe haeleweki mkuu kila nikimwambia njoo hm anazingua inakua haina jinsi mm kama mimi kumfuata maeneo ya kwao, ila hili nalo nikipata muda nitaliezea manaake naona huyu binti ameniweka kwenye foreni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mazingira uliyokutwa nayo ama muonekano wako vimekuponza! Hao jamaa huwa wanakupima wakiona unajielewa wanasepa na zao ila kama hueleweki lazma wakuzingue na wakukung'utishe mashuka yote! Ili siku ingine uwe ktk hali ya utimamu. Wewe uliponzwa na nyege shemej yetu unakutana nae vipi vichochoroni au kwenye giza? Alafu usiku? ( baba la baba ulitaka uskutue cha wima nini? Dah pole sana ila usirudie na siku yenyewe kama ulivyosema haieleweki
Ahsante kwa ushauri wako mkuu ingawa waliwakamata na wengine maeneo yale yale

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sungusungu wehu sana kuna siku wangenipa kesi ya matumizi mabaya ya silaha, siku hiyo narudi home saa 8 usiku wananisimamisha wakati nipo kwenye gari, siku simama wala kuongeza mwendo, wakawa wananifata nyuma, nafika home kabla sijashuka kufungua geti, nao wamefikia na mapanga yao, nikatoa silaha, nikaiweka sawa, walipoona sijui hata walipotelea wapi... Hahahahahah ila tayari nishajiandaa kwa kesi. Wangepata habari yao
 
Mazingira uliyokutwa nayo ama muonekano wako vimekuponza! Hao jamaa huwa wanakupima wakiona unajielewa wanasepa na zao ila kama hueleweki lazma wakuzingue na wakukung'utishe mashuka yote! Ili siku ingine uwe ktk hali ya utimamu. Wewe uliponzwa na nyege shemej yetu unakutana nae vipi vichochoroni au kwenye giza? Alafu usiku? ( baba la baba ulitaka uskutue cha wima nini? Dah pole sana ila usirudie na siku yenyewe kama ulivyosema haieleweki
unataka kusema jamaa ana mwonekano wa kiteja sio,,?
 
Back
Top Bottom