Sugu Kakurupuka? Je anajenga ama anabomoa?

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
54,363
58,407
Naye Meneja Uhusiano wa Tanapa, Paschal Shelutete alikiri kufahamu jambo hilo na kusema: “Leka Dutigite ilifika Hifadhi ya Saadan na kuitangaza kupitia kazi za sanaa... sikumbuki ni lini lakini walifanya kazi na DvD zake zipo.

“Ifahamike si Leka Dutigite pekee, tunafanya kazi na wasanii mbalimbali kutangaza vivutio, mbuga na hifadhi zetu,” alisema Shelutete.

NSSF nayo yalonga

Meneja Kiongozi wa Idara ya Uhusiano na Huduma kwa Wateja wa NSSF, Eunice Chiume alisema pesa walizozitoa kwa kundi hilo zilikuwa malipo ya kutengenezea wimbo maalumu wa shirika hilo na nyingine ni za udhamini wa onyesho lililofanyika mwaka jana mkoani Tanga.

“Kweli mara ya kwanza tuliwalipa Sh25 milioni wasanii wa kundi hilo ili watutengenezee wimbo na Sh56 milioni zilikuwa za udhamini wa onyesho lao, lakini kwa masharti ya kututangaza jambo ambalo lilikuwa na mafanikio kwetu kwani tumefanikiwa kupata wateja wapya 30,000 kutoka sekta isiyo rasmi,” alisema Chiume.

Alisisitiza kuwa wametumia kiwango hicho cha pesa ili kujitangaza kwa kuwa hata mashirika ya kijamii yanapaswa kufanya hivyo ili kuvutia wateja wengi zaidi.
 
Time will tell us, acheni tu tushabikie ujinga sasa hivi

Haya mkuu, ila akili zetu zinachezewa sana na hawa wanasiasa. Inapaswa tukae chini na kuchanganua mambo mengi sana kabla hatujaanza kushabikia. La sivyo tutaumia sana wenyewe
 
Haya mkuu, ila akili zetu zinachezewa sana na hawa wanasiasa. Inapaswa tukae chini na kuchanganua mambo mengi sana kabla hatujaanza kushabikia. La sivyo tutaumia sana wenyewe

Psychologically tumeshaanza kuumia ila tutafanyeje lazma tuwatetee mabwana zetu, unakuta familia fulani ni waumini wa chama fulani au mwanasiasa Fulani, mi huwa nashangaa hata katoto kadogo katakuambia mi ni Fulani! Ivi wanasiasa ni watu wa kuwaamini na kuwa committed nao? Na ndio maana hata wazungu waliweza kututawala kirahisi sana, jamani uvivu wa kufikiria ni mbaya, unakuta mtu anatokwa povu kweli kukitetea chama chake swali ni je? Huyu mtu anauwezo wa kukikosoa chama chake pindi kinapokosea kweli? Na kwa nini aone maovu ya mpinzani wake ila si bwana wake? Utumwa wa akili huu tujikomboe kifikra kwanza ndipo tutaweza kukomboa nchi yetu. They tought as to say ndio bwana!
 
wanafiki hawajifichi, watadhihiri tu.
cdm kwa mwendo huu inazidi kudhalilika.
ni ujinga wa hali ya juu chama kupigana vita na mtu mmoja, mnamjengea umaarufu na ujasiri zaidi huku wenyewe mkijishusha na kujidhalilisha
 
Kwa hili nimeamini kweli zitto anawapata homa cdm. Yani hii ni personal attack ambayo ukiiangalia kwa umakini haileti mantiki.
Bora kutokuwa na ushabiki na chama chochote cha siasa maana it seems wote ni wale wale its a matter of time. Time will tell.
 
Psychologically tumeshaanza kuumia ila tutafanyeje lazma tuwatetee mabwana zetu, unakuta familia fulani ni waumini wa chama fulani au mwanasiasa Fulani, mi huwa nashangaa hata katoto kadogo katakuambia mi ni Fulani! Ivi wanasiasa ni watu wa kuwaamini na kuwa committed nao? Na ndio maana hata wazungu waliweza kututawala kirahisi sana, jamani uvivu wa kufikiria ni mbaya, unakuta mtu anatokwa povu kweli kukitetea chama chake swali ni je? Huyu mtu anauwezo wa kukikosoa chama chake pindi kinapokosea kweli? Na kwa nini aone maovu ya mpinzani wake ila si bwana wake? Utumwa wa akili huu tujikomboe kifikra kwanza ndipo tutaweza kukomboa nchi yetu. They tought as to say ndio bwana!

Una point mkuu hatuwezi endelea kwa utumwa wa mawazo kama ulivyoeleza
 
Mkuu Saint Ivuga,nenda taratibu na hoja hii.Hoja kuu ni kwamba Mwenyekiti wa PAC amefanya biashara na Mashirika anayoyasimamia. Kwa kifupi-mgongano wa kimaslahi. Halafu,ni kuwatumia wasanii kwa kujinufaisha binafsi. Hoja ni hiyo tu hapo.Madogomadogo mengine ni kama iweje kutengeneza nyimbo tu kulipwe mamilioni kama hayo;kwanini wawe Kigoma All Stars na si wengine?
 
Last edited by a moderator:
Naye Meneja Uhusiano wa Tanapa, Paschal Shelutete alikiri kufahamu jambo hilo na kusema: “Leka Dutigite ilifika Hifadhi ya Saadan na kuitangaza kupitia kazi za sanaa... sikumbuki ni lini lakini walifanya kazi na DvD zake zipo.

“Ifahamike si Leka Dutigite pekee, tunafanya kazi na wasanii mbalimbali kutangaza vivutio, mbuga na hifadhi zetu,” alisema Shelutete.

NSSF nayo yalonga

Meneja Kiongozi wa Idara ya Uhusiano na Huduma kwa Wateja wa NSSF, Eunice Chiume alisema pesa walizozitoa kwa kundi hilo zilikuwa malipo ya kutengenezea wimbo maalumu wa shirika hilo na nyingine ni za udhamini wa onyesho lililofanyika mwaka jana mkoani Tanga.

“Kweli mara ya kwanza tuliwalipa Sh25 milioni wasanii wa kundi hilo ili watutengenezee wimbo na Sh56 milioni zilikuwa za udhamini wa onyesho lao, lakini kwa masharti ya kututangaza jambo ambalo lilikuwa na mafanikio kwetu kwani tumefanikiwa kupata wateja wapya 30,000 kutoka sekta isiyo rasmi,” alisema Chiume.

Alisisitiza kuwa wametumia kiwango hicho cha pesa ili kujitangaza kwa kuwa hata mashirika ya kijamii yanapaswa kufanya hivyo ili kuvutia wateja wengi zaidi.

Ajakurupuka tuu karopoka kama kawaida yake
 
Mkuu Saint Ivuga,nenda taratibu na hoja hii.Hoja kuu ni kwamba Mwenyekiti wa PAC amefanya biashara na Mashirika anayoyasimamia. Kwa kifupi-mgongano wa kimaslahi. Halafu,ni kuwatumia wasanii kwa kujinufaisha binafsi. Hoja ni hiyo tu hapo.Madogomadogo mengine ni kama iweje kutengeneza nyimbo tu kulipwe mamilioni kama hayo;kwanini wawe Kigoma All Stars na si wengine?

Ndugu yangu kwa nn isiwe kigoma all star wawe wengine?
 
Last edited by a moderator:
aisee ivuga wewe ni mpare -------- sijapata kuona, unachojibu na kinachozungumzwa mbona haviendani? umeona hoja zilizopo na alichojibu zitto? au umeanzisha thread kuhamisha watu kwenye hoja?
 
Mkuu Saint Ivuga,nenda taratibu na hoja hii.Hoja kuu ni kwamba Mwenyekiti wa PAC amefanya biashara na Mashirika anayoyasimamia. Kwa kifupi-mgongano wa kimaslahi. Halafu,ni kuwatumia wasanii kwa kujinufaisha binafsi. Hoja ni hiyo tu hapo.Madogomadogo mengine ni kama iweje kutengeneza nyimbo tu kulipwe mamilioni kama hayo;kwanini wawe Kigoma All Stars na si wengine?
asante mkuu!
 
Back
Top Bottom