Mtu mkubwa mbona tunamjua tu kuwa ni mkubwa?Nenda kamshitaki kama unaushahidi! Jiulize kwa nini Kubenea na wengine wamefeli kumshitaki? Jiulize kwa nini hata yule jamaa wa gari hajafanya kitu maana hana ushahidi wowote! Makonda ni suala la wakati tu atakuwa mtu mkubwa!
Mbona ushahidi huweki umebaki kuropoka kaulize mnajua hizi 7000 mnazolipwa na walamba asali kuja kuwachafua watu mitandaoni ipo siku zitawatokea puaniKamuulize yeye kwao koromije
Tulia wewe sio Mungu mnapenda kuhukumu sana nyinyi nyumbu wakati hata nyinyi mnamakosa yenu mengi tu!Mtu mkubwa mbona tunamjua tu kuwa ni mkubwa?
Wauza ngada mkisikia jina la makonda mnatamani afungwePole sana mama Makonda
Hujafa hujaumbika na hakuna aijuaye kesho yake.
Msikilize vizuri huu ujumbe jinsi Makonda alivyo mpigia mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Mbowe magoti.
View attachment 2592447
"Nikamwambia Makonda ninyi mmelifanyia taifa hili makosa, mmetesa watu, mmefunga watu, mmeua watu, huyu Mwenyekiti ulikwenda ukampima mkojo ukamsingizia mambo ya madawa ya kulevya. Leo unakuja hapa unapiga magoti kumwamkia Mwenyekiti wakati hujachukua hatua yoyote taifa lione kwamba unasikitika, kwamba hauna furaha na yale Suuliyoyasababisha!"
Kwa dunia ya Sasa hivi watu Kama sugu na wapambe wao,mpo gizani sana.Na hata mleta mada upo gizani sana.Umeleta video ya Sugu akiongea badala ulete ushahidi wa video makonda akipiga magoti.Huu Ni uongo na uzushi wa kutafuta ,sifa .Makonda na Sugu nani rafiki wa mama zaid?Na Samia na Mbowe Nani ameshika mpini?Kwa hiyo Makonda ampigie magodi Mbowe ,asiye na dola?Weka picha au video tuone ,acheni upuuzi na ujinga.Hujafa hujaumbika na hakuna aijuaye kesho yake.
Msikilize vizuri huu ujumbe jinsi Makonda alivyo mpigia mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Mbowe magoti.
View attachment 2592447
"Nikamwambia Makonda ninyi mmelifanyia taifa hili makosa, mmetesa watu, mmefunga watu, mmeua watu, huyu Mwenyekiti ulikwenda ukampima mkojo ukamsingizia mambo ya madawa ya kulevya. Leo unakuja hapa unapiga magoti kumwamkia Mwenyekiti wakati hujachukua hatua yoyote taifa lione kwamba unasikitika, kwamba hauna furaha na yale uliyoyasababisha!"
Hatuhangaiki na wahutu kama weweKwa dunia ya Sasa hivi watu Kama sugu na wapambe wao,mpo gizani sana.Na hata mleta mada upo gizani sana.Umeleta video ya Sugu akiongea badala ulete ushahidi wa video makonda akipiga magoti.Huu Ni uongo na uzushi wa kutafuta ,sifa .Makonda na Sugu nani rafiki wa mama zaid?Na Samia na Mbowe Nani ameshika mpini?Kwa hiyo Makonda ampigie magodi Mbowe ,asiye na dola?Weka picha au video tuone ,acheni upuuzi na ujinga.
Ww na mpumbavu mwenzako sugu weken video au picha at least Photoshop.Unaangaika na kuwashwa mitandaoni ,unaongea pumba .Hatuhangaiki na wahutu kama wewe
Wewe ndiye makonda mwenyewe!!??Nyumbu tu wa Ufipa ndio wataamini, lakini Mimi niliyebatizwa jina la Sukuma Gang hata kami ni Mhaya Original SIKUBALI eti Makonda alipiga magoti! Nasema HAKUNA KITU KAM HICHO!
Na wewe weka picha ya kumtaka mleta hoja aweke picha ya kumpigia magoti Mbowe.Ebu weka picha anayompgia magoti tuone
Legacy ya kuteka watu ?Huyo msemaji na wewe Mmawia wote waongo na waoumbavu watupu!
Sasa hivi ni enzi ya majizi ya nchi kupambana na Legacy!