Sugu asema Makonda alimpigia Mbowe magoti

Sugu asema Makonda alimpigia Mbowe magoti

Hujafa hujaumbika na hakuna aijuaye kesho yake.

Msikilize vizuri huu ujumbe jinsi Makonda alivyo mpigia mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Mbowe magoti.

View attachment 2592447

"Nikamwambia Makonda ninyi mmelifanyia taifa hili makosa, mmetesa watu, mmefunga watu, mmeua watu, huyu Mwenyekiti ulikwenda ukampima mkojo ukamsingizia mambo ya madawa ya kulevya. Leo unakuja hapa unapiga magoti kumwamkia Mwenyekiti wakati hujachukua hatua yoyote taifa lione kwamba unasikitika, kwamba hauna furaha na yale uliyoyasababisha!"
Mmh 🤔🤔 hebu ngoja kwanza nisome comments za walinda legacy na babu yao johnthebaptist!!
 
4AD2053F-641A-44C7-8396-910AB3C69F8A.jpeg
 
Hujafa hujaumbika na hakuna aijuaye kesho yake.

Msikilize vizuri huu ujumbe jinsi Makonda alivyo mpigia mwenyekiti wa CHADEMA Mh. Mbowe magoti.

View attachment 2592447

"Nikamwambia Makonda ninyi mmelifanyia taifa hili makosa, mmetesa watu, mmefunga watu, mmeua watu, huyu Mwenyekiti ulikwenda ukampima mkojo ukamsingizia mambo ya madawa ya kulevya. Leo unakuja hapa unapiga magoti kumwamkia Mwenyekiti wakati hujachukua hatua yoyote taifa lione kwamba unasikitika, kwamba hauna furaha na yale uliyoyasababisha!"
Hali ya makonda ni mbaya sana leo na hata kesho.
 
Nyumbu tu wa Ufipa ndio wataamini, lakini Mimi niliyebatizwa jina la Sukuma Gang hata kami ni Mhaya Original SIKUBALI eti Makonda alipiga magoti! Nasema HAKUNA KITU KAM HICHO!
Kwani yuko wapi kwanza makonda? Sio rahisi kupita wiki hata moja bila kuonekana.

Ikiwa haonekani hata Mwaka mzima basi yasemwayo yaweza kuwa kweli.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom