Subscribers wa jf wenye majina haya wanastahili pongezi


Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Tazama majina yafuatayo then jaribu kutamka:
1Umkhontowesizwe
2 Donyongijape
3Kagumyamuheto
4 Mantuntunu
5 Vakwavwe
6Ngalikivembu
7mbongopopo.
mnaonaje tukichagua jina baya au gumu kuliko yote kwenye hii forum.
 
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
222
Likes
0
Points
33
Charles1990

Charles1990

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
222 0 33
Tazama majina yafuatayo then jaribu kutamka:
1Umkhontowesizwe
2 Donyongijape
3Kagumyamuheto
4 Mantuntunu
5 Vakwavwe
6Ngalikivembu
7mbongopopo.
mnaonaje tukichagua jina baya au gumu kuliko yote kwenye hii forum.
Hilo namba moja kiboko!mpaka nimeshindwa kulikopi!
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,550
Likes
642
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,550 642 280
Kweli humu vitoto vingi. Yaani hawalifahamu neno Umkhontowesizwe??!!!

Nakumbuka miaka ya 90 zilikuwepo hadi nyimbo za Reggae wakiimba hivyo.

Hilo neno na Ukombozi wa SA akina Mandela ni kama Chanda na Pete.

 
Last edited by a moderator:
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
3,849
Likes
29
Points
145
Emanuel Makofia

Emanuel Makofia

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
3,849 29 145
true!!!
 
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
5,920
Likes
96
Points
145
Jackbauer

Jackbauer

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
5,920 96 145
Kweli humu vitoto vingi. Yaani hawalifahamu neno Umkhontowesizwe??!!!

Nakumbuka miaka ya 90 zilikuwepo hadi nyimbo za Reggae wakiimba hivyo.

Hilo neno na Ukombozi wa SA akina Mandela ni kama Chanda na Pete.

bado haliachi kuwa jina adimu na gumu hapa jf!
 
Last edited by a moderator:
Companero

Companero

Platinum Member
Joined
Jul 12, 2008
Messages
5,497
Likes
223
Points
160
Companero

Companero

Platinum Member
Joined Jul 12, 2008
5,497 223 160
Umkhontho we Sizwe (Mkuki wa Taifa/Spear of the Nation) lilikuwa ni jina la kikosi cha kijeshi/kimapinduzi cha ANC chini ya Hayati Chris Hani!
 
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
241
Likes
12
Points
35
K

Kiti

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
241 12 35
Kuna jina jingine kwenye JF. Kuna mdada anaitwa Katerero. Napenda kumfahamu zaidi
 
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2010
Messages
2,590
Likes
14
Points
0
cheusimangala

cheusimangala

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2010
2,590 14 0
Umkhontho we Sizwe (Mkuki wa Taifa/Spear of the Nation) lilikuwa ni jina la kikosi cha kijeshi/kimapinduzi cha ANC chini ya Hayati Chris Hani!
waliosoma HKL wanajua hilo jina.watu wa PCM ndio wataliona gumu.
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,381
Likes
3,118
Points
280
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,381 3,118 280
Tazama majina yafuatayo then jaribu kutamka:
1Umkhontowesizwe
2 Donyongijape
3Kagumyamuheto
4 Mantuntunu
5 Vakwavwe
6Ngalikivembu
7mbongopopo.
mnaonaje tukichagua jina baya au gumu kuliko yote kwenye hii forum.

Ina maana "Wakusaidie"? Just thinking loudly.
 

Forum statistics

Threads 1,236,152
Members 475,007
Posts 29,248,267