Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Stress za kuolewa/kuoa sio kwa wadada tu!

Ndiyo maana Bible inasema mkubaliane sio kulazimishana pia mke hana amri juu mwili wake wala mme hana amri juu ya mwili wake pia heshima na hekima katika ndoa



Post sent using JamiiForums mobile app
Well said Ulweso, Hongera tena kwa anniversary ya miaka tisa, it's a milestone.
 
Ndiyo maana Bible inasema mkubaliane sio kulazimishana pia mke hana amri juu mwili wake wala mme hana amri juu ya mwili wake pia heshima na hekima katika ndoa



Post sent using JamiiForums mobile app
Kwani hivi navyo vinahusiana na mada jamani!!! Wengine tunajicontroll[emoji24] [emoji24] [emoji24]
 
Back
Top Bottom