Straight Talk Africa: 50 years of Independence for Tanzania


V

Vancomycin

Senior Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
171
Likes
2
Points
0
V

Vancomycin

Senior Member
Joined Jan 7, 2011
171 2 0
wAKUU

KITUO CHA VOICE OF AMERICA KINARUSHA LIVE KIPINDI CHA STAIGHT TALK AFRICA LEO WAKIZUNGUMZIA MIAKA HAMSINI YA UHURU WA TANZANIA

MNAWEZA TUPIA JICHO HUKO HATA STAR TV WANAONYESHA PIA
 
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
665
Likes
9
Points
35
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
665 9 35
topic: 50yrs of independence for Tanzania. Membe anda Dr.Mbilinyi interviewed live. you can participate via facebook. keyword: straight talk africa
 
M

mlagha

Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

mlagha

Member
Joined Mar 12, 2011
53 0 0
Nemepata nafasi ya kusikiliza kipindi cha. Straight talk Afrika kwenye voice of Amerika. Nimependa alivyozipanga hoja zake hasa kuhusu umuhimu wa kuazimisha miaka 50 ya Uhuru wetu. Kilichonifurahisha ni jinsi alivyoziweka hoja zake
 
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
4,115
Likes
65
Points
145
ngoshwe

ngoshwe

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
4,115 65 145
Straight Talk Africa

41780_36235438073_6938_n.jpg


Mhe. Dr. Membe Waziri wa Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Kimataifa hewani akijaribu kufafanua masuala ya Tanzania ikiwemo uraia wa nchio mbili (Dual Citizenship)

Dr. Lyungai Mbilinyi, Secretary of the Diaspora Council of Tanzanians in America (DICOTA) joins host Shaka Ssali to discuss the upcoming conference marking 50 years of independence for the east African nation as the organizations looks closely at the impact of the diaspora on the countries political and economic success. http://www.dicotaus.org/



Watch Star TV: http://www.facebook.com/voiceofamerica?sk=info#!/VOAStraightTalkAfrica?sk=wall

[h=3][/h]





 
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
665
Likes
9
Points
35
Mtanzania haswa

Mtanzania haswa

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
665 9 35
straight talk AFRICA LIVE BROADCASTING. Topic: significant of 50yrs of independence for Tanzania. Membe and Dr. Mbilinyi live now. follow on facebook: straight talk africa
 
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
1,325
Likes
5
Points
0
M

Mfwatiliaji

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
1,325 5 0
umefurahia hoja..what about real acts on the ground? wewe unaishi mars??
straight talk AFRICA LIVE BROADCASTING. Topic: significant of 50yrs of independence for Tanzania. Membe and Dr. Mbilinyi live now. follow on facebook: straight talk africa
 
S

Sheba

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
211
Likes
1
Points
35
S

Sheba

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
211 1 35
wAKUU

KITUO CHA VOICE OF AMERICA KINARUSHA LIVE KIPINDI CHA STAIGHT TALK AFRICA LEO WAKIZUNGUMZIA MIAKA HAMSINI YA UHURU WA TANZANIA

MNAWEZA TUPIA JICHO HUKO HATA STAR TV WANAONYESHA PIA
Asante kwa taarifa, kumbe ni Membe. Nina sababu ya kuangalia. Kuna tofauti kubwa kati ya bwana huyu na mawaziri wenzake pamoja na controversies zake. He is bold enough, he confronts, this is a rear specie katika uongozi wa tanzania wa leo.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Likes
113
Points
160
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 113 160
Kwa tusio karibu na runinga unaweza kutupatia kwa muhtasari membe anazungumza nini?
 
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2011
Messages
982
Likes
24
Points
35
The Dude

The Dude

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2011
982 24 35
Enhee kamwuliza kuhusu ajali za meli na infrastructure patamu
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,679
Likes
1,204
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,679 1,204 280
Asante kwa taarifa, kumbe ni Membe. Nina sababu ya kuangalia. Kuna tofauti kubwa kati ya bwana huyu na mawaziri wenzake pamoja na controversies zake. He is bold enough, he confronts, this is a rear specie katika uongozi wa tanzania wa leo.
Membe is brainiac...sikiliza hoja zake...
 
M

mlagha

Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

mlagha

Member
Joined Mar 12, 2011
53 0 0
Naishi Tanzania naishi pembezoni mwa nchi hivyo hatupati muda wa kuwasikiliza viongozi wetu wakitoa hoja. Suala la kuwa na Umoja is a single most achievement that you dont need to be a university graduate to know that.

I am also impressed largely by membe's capability to articulate issues as he did in this programme of straight talk

umefurahia hoja..what about real acts on the ground? wewe unaishi mars??
 
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2010
Messages
385
Likes
33
Points
45
N

nyamagaro

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2010
385 33 45
Asante kwa taarifa, kumbe ni Membe. Nina sababu ya kuangalia. Kuna tofauti kubwa kati ya bwana huyu na mawaziri wenzake pamoja na controversies zake. He is bold enough, he confronts, this is a rear specie katika uongozi wa tanzania wa leo.
Membe is another crap who doesnt know what he is saying, especially how he has reponded to the last question about MV Bukoba and MV Spice Islanders. He did not say why are these events are keeping on recurring. These guys are actually JANGA LA KITAIFA. I hate CCM and their allies
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,679
Likes
1,204
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,679 1,204 280
Ingia hata online kwenye facebook wall ya VOA...Membe anashuka nondo..
 
M

mlagha

Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

mlagha

Member
Joined Mar 12, 2011
53 0 0
Nikimwangalia huyu waziri unaona kabisa kwa kikwete alikuwa makini kumpa nafasi ya Waziri wa mambo ya Nje. Anaonyesha anaifahamu historia vizuri ya Tanzania.nilijihisi napigwa msasa wa current issues in tz
 
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined
Oct 22, 2008
Messages
2,719
Likes
57
Points
145
Mwakalinga Y. R

Mwakalinga Y. R

Tanzanite Member
Joined Oct 22, 2008
2,719 57 145
Afadhali hata wewe ambaye hujaangalia kwa sababu hata mimi niliyeangali nimeshindwa kupata summary ya nini haswa ameongea Mh. Membe.Ni kama hakukua na jipya zaidi ya kuelezea amani tulionayo na mafanikio ya kitendo cha kuungana na Zanziba(kwa maana ya muungano kudumu muda mrefu kwa kutatua kero).
Kwa tusio karibu na runinga unaweza kutupatia kwa muhtasari membe anazungumza nini?
 
M

mlagha

Member
Joined
Mar 12, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
M

mlagha

Member
Joined Mar 12, 2011
53 0 0
Bwana Nyamagaro Hivi membe kwako ndo alikuwa nahodha wa ile meli siyo
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,679
Likes
1,204
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,679 1,204 280
Nikimwangalia huyu waziri unaona kabisa kwa kikwete alikuwa makini kumpa nafasi ya Waziri wa mambo ya Nje. Anaonyesha anaifahamu historia vizuri ya Tanzania.nilijihisi napigwa msasa wa current issues in tz
Huyo ndio Benard Kamilius Membe...a pure diplomat...
 
S

Salimia

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2011
Messages
666
Likes
2
Points
35
S

Salimia

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2011
666 2 35
Asante kwa taarifa, kumbe ni Membe. Nina sababu ya kuangalia. Kuna tofauti kubwa kati ya bwana huyu na mawaziri wenzake pamoja na controversies zake. He is bold enough, he confronts, this is a rear specie katika uongozi wa tanzania wa leo.
Huyu ni waziri tofauti kabisa na wengine,, the fellow is sober and well informed
 

Forum statistics

Threads 1,238,794
Members 476,143
Posts 29,330,856