steve jobs hakwenda shule!


S

sir henry

Member
Joined
Sep 17, 2011
Messages
34
Likes
0
Points
0
S

sir henry

Member
Joined Sep 17, 2011
34 0 0
Steve Paul Jobs, alizaliwa feb24,1955.akiwa na Umri wa Mwezi mmoja ALIASILIWA na Bwana Paul na Bi Clara Jobs,Steve hakuwahi kuwasiliana na wazazi wake maisha yake yote na hawajulikani walipo mpaka sasa.STEVE JOBS Hakwenda Shule kabisa ! ( wana wa IT mpo ! ) akiwa na miaka kati 15-18 alikwenda India kutafuta elimu ya DINI ( pesa ya safari hiyo ilipatikana kutokana vibarua/kazi ).
1.ni YATIMA 2.ana Elimu ya DINI tu kuna jambo mimi na liamini naomba tufikiri kwa pamoja iwapo ni kweli ? Je kulelewa na wazazi/ mama na baba tangu unazaliwa mpaka una anza majukumu yako mwenyewe ( wengine wana bahatimbaya sikuya harusiyake baba/mama anampa na NYUMBA/GARI ) Inapunguza uwezo wako wa kufikiri / ubunifu / ubinadamu wako halisi .iwapo hujanielewa anza kutafuta ma Great thinkers fuatilia historia zao .natoa hoja
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,659
Likes
1,170
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,659 1,170 280
Steve Paul Jobs, alizaliwa feb24,1955.akiwa na Umri wa Mwezi mmoja ALIASILIWA na Bwana Paul na Bi Clara Jobs,Steve hakuwahi kuwasiliana na wazazi wake maisha yake yote na hawajulikani walipo mpaka sasa.STEVE JOBS Hakwenda Shule kabisa ! ( wana wa IT mpo ! ) akiwa na miaka kati 15-18 alikwenda India kutafuta elimu ya DINI ( pesa ya safari hiyo ilipatikana kutokana vibarua/kazi ).
1.ni YATIMA 2.ana Elimu ya DINI tu kuna jambo mimi na liamini naomba tufikiri kwa pamoja iwapo ni kweli ? Je kulelewa na wazazi/ mama na baba tangu unazaliwa mpaka una anza majukumu yako mwenyewe ( wengine wana bahatimbaya sikuya harusiyake baba/mama anampa na NYUMBA/GARI ) Inapunguza uwezo wako wa kufikiri / ubunifu / ubinadamu wako halisi .iwapo hujanielewa anza kutafuta ma Great thinkers fuatilia historia zao .natoa hoja
Acha kutudanganya...
Alisoma chuo ila aliacha...hebu soma hapa...Steve Jobs - Wikipedia, the free encyclopedia
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
no research no right to speak.................STEVE JOBS ni college drop out ndgu
 
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
753
Likes
5
Points
0
Nduka Original

Nduka Original

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
753 5 0
Sikupenda kuchangia hii thread yako kwasababu haina maudhui kabisa. Ila sababu umegusia kidogo elimu yako basi naomba kukufahamisha kwamba Jobs alisema REED UNIVERSITY for one semister.

Nahisi na wewe hujaenda shule kabisa una akili kidogo to za kukusaidia ku log in kwenye account yako. Kabla ya ku post huu upuuzi wako unge google kidogo tu ungepata details za Steve Jobs.
 
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2009
Messages
8,934
Likes
66
Points
145
Z

Zion Daughter

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2009
8,934 66 145
Usipotoshe watu wakaona elimu haifai.Hao watu kama akina Steve walioacha shule(hawana maPHD) na wanafanya mambo makubwa ni wachache sana.Sio kila mtu anaweza kuwa kama wao.
 
kwamwewe

kwamwewe

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2010
Messages
1,599
Likes
247
Points
160
kwamwewe

kwamwewe

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2010
1,599 247 160
usipotoshe watu wakaona elimu haifai.hao watu kama akina steve walioacha shule(hawana maphd) na wanafanya mambo makubwa ni wachache sana.sio kila mtu anaweza kuwa kama wao.
kwani jesus , paul, na wengineo watu wa dini wameenda shule ipi ????
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Kwani hata hiyo Elimu ya dini si aliipatia shule.? Au haujui nini maana ya shule?.
 
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
1,265
Likes
6
Points
0
SOBY

SOBY

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
1,265 6 0
Elimu ni muhimu sana katika maisha.
Ila kama unafikiri au unajiamini kuwa una akili sana kuliko unayofundishwa, acha shule na pursue your dreams.
The dude was a genius and he knew it, the rest is BS.
 
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
1,026
Likes
27
Points
145
T

The Priest

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
1,026 27 145
sasa wewe nae unakuja na habari gani hii ya uongo,kwanza unajifanya unamjua steve Jobs wakati ulikuwa hata hujawahi kumsikia hadi alipofariki..acheni kutawaliwa fikra na hawa wazungu..mwacheni sasa apumzike coz hamku mu acknowledge alipokuwa hai..hata alipo resgn Apple mwezi August,kama mlikuwa mnamfahamu mbona sikuona uzi hapa jukwaani..steve job steve job steve job kila mtu..hata bidhaa yake moja hamjawahi kuiona mbali ya kuitumia..wabongo tusisikie kitu!
 
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2008
Messages
5,298
Likes
798
Points
280
Kang

Kang

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2008
5,298 798 280
Pumba. Steve amesoma chuo semester moja na hata baada ya kuacha officially bado alikuwa anaingia madarasa randomly.
 
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,595
Likes
6
Points
0
M

MAKAH

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,595 6 0
hawa watu ma genius huwa wamepitia shule ila huwa akili yao nafikiri sio ya kukubali kila kitu unacholishwa na utaratibu wa thinking ambayo ni programmed. Hata Einsten ukisoma historia yake walimu wake walikuwa wanampuuzia kuwa hakuwa na kitu darasani.
 
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
850
Likes
133
Points
60
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
850 133 60
Be serious and be a person of facts. Steve Jobs alisoma High school na aligraduate ila alipofika College alisoma kwa muhula(semester) moja tu. Na ninachofahamu si kuwa alikwenda India akapata elimu ya dini,ila alikwenda India kuonana na kiongozi wa madhehebu ya budha. Yeye alikuwa adopted na baadae aliwafahamu wazazi wake halisi ikiwa ni pamoja na dada yake wa damu. Ila tu akuwahi kuwa na mahusiano na baba yake wa kumzaa bali alikuwa na uhusiano na Mama yake na Dada yake. Maisha ni namna unavyoishi na nini unapenda!! Life doesn't have a real formula. Hata ukizaliwa katika familia ya kitajiri unaweza ukawa ni self made richest.
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
Ilobaki mwombeeni apumzike kwa amani
 

Forum statistics

Threads 1,213,945
Members 462,417
Posts 28,496,272