Starehe ya wasiokunywa pombe ni ipi?

Starehe ya wasiokunywa pombe ni ipi?

Basi kuna wengine hatujui starehe kabisa
Sijawahi kunywa pombe tangu nizaliwe,
Nimeoa leo mwaka wa sita nimetoka nje ya ndoa mara mbili kama miaka miwili iliyopita,sivuti sigara,sivuti bangi na wala siyo mhudhuriaji mzuri wa nyumba za Ibaada japo nasali,siyo kwamba Sina hela kiasi cha kushindwa kufanya hayo yote hapana ni mparanganaji mzuri sasa sijui nakwama wapi.Weekend nashinda home muda mwingi nikiwa mitandaoni tu, naangalia soka na muziki hayo ndiyo maisha yangu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Starehe zipo nyingi sana mkuu
Siyo lazima Pombe
 
Hivi starehe ya mtu ambaye hanywi pombe inaweza kuwa ni nini?? Maana kufanya kazi kila wiki mwezi mwaka halafu kilabweekend kutulia nyumbani Huendi club wala sehemu yoyote ya starehe; si unaweza kufa mapema?? Tupeane uzoefu maana nataka kuacha pombe aisee.
Kuna wanamuziki wanaitwa WASWAHILI walitoa pini moja linaitwa Kila mtu na starehe yake ukisikiliza utaona wewe unaowaona wasiokunywa pombe hawana starehe hivyo hivyo na wao watakushangaa haufanyi jogging je una starehe gani?

Kuna mwingine starehe yake ni kupiga nondo,mwingine muziki,mwingine magari,mwingine mademu,mwingine mpira etc kwahiyo kila mtu ana starehe yake!!!
 

Attachments

Kuna wanywa pombe wa aina 2:
1. Kuna wanaokunywa kwa starehe ambao wanakunywa mara moja moja na hata wakinywa ni kwa kiasi tu. Hawa mara nyingi ni watu wenye uwezo na wana vinywaji specific ambapo akienda sehemu akakikosa basi hanywi ataagiza maji tu na anaenjoy kama kawaida. Watu wa aina hii pia ni wapenzi wa mambo mengine yanayowapa starehe kama vile movies, mpira, kusafiri sehemu mbalimbali , michezo n.k. Watu wa aina hii ni rahisi sana kuacha pombe.
2. Wanaokunywa kwa sifa. Hawa ni wale ambao starehe yao haipo kwenye kunywa pombe, ila kwenye kuonekana wakinywa pombe. Kama hukumuona akinywa basi atafanya kila jitihada aje akusimulie jinsi ambavyo jana alikunywa pombe nyingi. Watu hawa hua wanaona kama vile kunywa pombe au kulewa ni ujanja na ukiwaambia hunywi hua wanakushangaa sana. Mara nyingi hawa ni watu wasio na uwezo kifedha na hawachagui kinywaji. Ni wagumu sana kubadilika na kuacha pombe.
 
Umekula maharage ya rangi gani mwana jf. mwenzetu?
Hivi starehe ya mtu ambaye hanywi pombe inaweza kuwa ni nini?? Maana kufanya kazi kila wiki mwezi mwaka halafu kilabweekend kutulia nyumbani Huendi club wala sehemu yoyote ya starehe; si unaweza kufa mapema?? Tupeane uzoefu maana nataka kuacha pombe aisee.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi starehe ya mtu ambaye hanywi pombe inaweza kuwa ni nini?? Maana kufanya kazi kila wiki mwezi mwaka halafu kilabweekend kutulia nyumbani Huendi club wala sehemu yoyote ya starehe; si unaweza kufa mapema?? Tupeane uzoefu maana nataka kuacha pombe aisee.
Kila mtu na starehe yake, definition ya starehe no pana sana, kila mtu anadefine kivyake, nakumbuka niliishi mahali Fulani kulikuwa na shehe mkubwa tu starehe yake ilikuwa kupiga chabo. Alikuwa anasifika kwa chabo balaa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna starehe nyingi sana ukiachilia mbali pombe.
Kuogelea, kusoma, kutizama filamu na sinema, kutembelea mbuga na kugundua mambo mengi ya ulimwengu, kufanya tahajudi, kufanya uchunguzi na ugunduzi, kazi za mikono zenye interest tu, michezo, comedy, kujitolea kwaajili ya wengine,kupiga muziki na kuimba, na mengine mengi sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
Anajulia wapi yote hayo huyo !! Akili yake imechacha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna wanamuziki wanaitwa WASHAHILI walitoa pini moja linaitwa Kila mtu na starehe yake ukisikiliza utaona wewe unaowaona wasiokunywa pombe hawana starehe hivyo hivyo na wao watakushangaa haufanyi jogging je una starehe gani?

Kuna mwingine starehe yake ni kupiga nondo,mwingine muziki,mwingine magari,mwingine mademu,mwingine mpira etc kwahiyo kila mtu ana starehe yake!!!
Nakaziaa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom