Starehe ya wasiokunywa pombe ni ipi?

Starehe ya wasiokunywa pombe ni ipi?

Hao si ndio wanakaaga na mama, dada ,baba ,wake na watu wetu wa karibu si tukiwa tuko bar wanaanza kupiga porojo... Mara ooh flani anatumia pesa sana angekua amefika mbali wakati ye mwenyewe bado yupo dar hata kibamba hajafika ..mara ooh angekua amejenga wakati wao hawana hata vyumba vya kupanga.. Na ni nani aliwaambiaga watu wanaenda kunywaga matofali ya ujenzi, au ma benz, miradi ya biashara na vitu ka hzo... Acheni hzooo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hao si ndio wanakaaga na mama, dada ,baba ,wake na watu wetu wa karibu si tukiwa tuko bar wanaanza kupiga porojo... Mara ooh flani anatumia pesa sana angekua amefika mbali wakati ye mwenyewe bado yupo dar hata kibamba hajafika ..mara ooh angekua amejenga wakati wao hawana hata vyumba vya kupanga.. Na ni nani aliwaambiaga watu wanaenda kunywaga matofali ya ujenzi, au ma benz, miradi ya biashara na vitu ka hzo... Acheni hzooo

Sent using Jamii Forums mobile app
Mbona na wewe unafanya kosa lile lile... unaongelea mambo yasiyokuhusu! Acha hizo ishi maisha yako..
 
Pombe ni kitu muhimu saana
Hasa nikikumbuka baba wa taifa alikua hakosekani na kileo hua najiuliza mimi nana nisipate kileo kama baba wa taifa hili tu alitumia
Though unywaji wa pombe kupitiliza ni hatari kwa afya yako
Kwa hiyo wewe kila alichofanya baba wa taifa lazima na wewe ufanye?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Dah..Walevi wengi ni watu dhaifu...hawawezi kushawishi vizuri bila kuwa na kilevi fulani....kuwa na furaha...hawawezi kuhimili misongo ya mawazo.....kumpa mtu makavu...au hata kugegeda....pombe huwasaidia kufanya vile wasivyoviweza...yaani Kama wale jamaa wanyongaji[emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
Haha mkuu umemaliza, kifupi ni watu wasio na confidence mpaka wapewe assist na pombe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Daaahh nisiwe mnafiki aseee..

Sinywi pombe, sivuti wala.sina starehee nyingine.

Zaidiii zaidi, Mwanangu napenda Sex mnooo. Yaaan nikiwa namuda basi nachohitaji ni Kua na mwanamke tuuu yaan tukazaneeeeeee mpka basi.
 
Dah..Walevi wengi ni watu dhaifu...hawawezi kushawishi vizuri bila kuwa na kilevi fulani....kuwa na furaha...hawawezi kuhimili misongo ya mawazo.....kumpa mtu makavu...au hata kugegeda....pombe huwasaidia kufanya vile wasivyoviweza...yaani Kama wale jamaa wanyongaji[emoji41]

Sent using Jamii Forums mobile app
Umenena mkuu, utasikia "yule ngoja nikamywee konyagi" stupid.
 
Back
Top Bottom