Starehe ya wasiokunywa pombe ni ipi?

Starehe ya wasiokunywa pombe ni ipi?

Bodabodafasta

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2018
Posts
372
Reaction score
372
Hivi starehe ya mtu ambaye hanywi pombe inaweza kuwa ni nini?? Maana kufanya kazi kila wiki mwezi mwaka halafu kilabweekend kutulia nyumbani Huendi club wala sehemu yoyote ya starehe; si unaweza kufa mapema?? Tupeane uzoefu maana nataka kuacha pombe aisee.
 
Kuna starehe nyingi sana ukiachilia mbali pombe.
Kuogelea, kusoma, kutizama filamu na sinema, kutembelea mbuga na kugundua mambo mengi ya ulimwengu, kufanya tahajudi, kufanya uchunguzi na ugunduzi, kazi za mikono zenye interest tu, michezo, comedy, kujitolea kwaajili ya wengine,kupiga muziki na kuimba, na mengine mengi sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuna starehe nyingi sana ukiachilia mbali pombe.
Kuogelea, kusoma, kutizama filamu na sinema, kutembelea mbuga na kugundua mambo mengi ya ulimwengu, kufanya tahajudi, kufanya uchunguzi na ugunduzi, kazi za mikono zenye interest tu, michezo, comedy, kujitolea kwaajili ya wengine,kupiga muziki na kuimba, na mengine mengi sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
yote haya bila kutupia kidg ka uchangamfu kichwani hata hayanogi
 
Hivi starehe ya mtu ambaye hanywi pombe inaweza kuwa ni nini?? Maana kufanya kazi kila wiki mwezi mwaka halafu kilabweekend kutulia nyumbani Huendi club wala sehemu yoyote ya starehe; si unaweza kufa mapema?? Tupeane uzoefu maana nataka kuacha pombe aisee.

Pombe ni kitu muhimu saana
Hasa nikikumbuka baba wa taifa alikua hakosekani na kileo hua najiuliza mimi nana nisipate kileo kama baba wa taifa hili tu alitumia
Though unywaji wa pombe kupitiliza ni hatari kwa afya yako
 
Hivi starehe ya mtu ambaye hanywi pombe inaweza kuwa ni nini?? Maana kufanya kazi kila wiki mwezi mwaka halafu kilabweekend kutulia nyumbani Huendi club wala sehemu yoyote ya starehe; si unaweza kufa mapema?? Tupeane uzoefu maana nataka kuacha pombe aisee.
Starehe ni nini?

Pombe ni starehe?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hivi starehe ya mtu ambaye hanywi pombe inaweza kuwa ni nini?? Maana kufanya kazi kila wiki mwezi mwaka halafu kilabweekend kutulia nyumbani Huendi club wala sehemu yoyote ya starehe; si unaweza kufa mapema?? Tupeane uzoefu maana nataka kuacha pombe aisee.

Na huruma hunijia hv wakitoa mchango wa harusi laki mbili akifika pale anakunywa soda na juice kamaliza
Wakati c wengine hua tunajitahidi kwenye laki mbili aambulie hata af tano tu tuna I compensate na bia
 
Kuna starehe nyingi sana ukiachilia mbali pombe.
Kuogelea, kusoma, kutizama filamu na sinema, kutembelea mbuga na kugundua mambo mengi ya ulimwengu, kufanya tahajudi, kufanya uchunguzi na ugunduzi, kazi za mikono zenye interest tu, michezo, comedy, kujitolea kwaajili ya wengine,kupiga muziki na kuimba, na mengine mengi sana.

Sent using Jamii Forums mobile app
umesahau kucheza kwenyebuwanja wa 6x6 nayo ni starehe zaidi ya pombe

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Rapid tranquilizers kama vile dawa za usingizi (valium), bangi na mirungi unaweza kutumia badala ya pombe kufanikisha nia yako ya kuburudisha akili na nafsi. Wengi wasiokunywa pombe hujisikia katika tranquility ya hali ya juu kwa kutumia tranquilizers

Sent using Jamii Forums mobile app
tranquilizers kama diazepam(valium) zina side effects mbaya sana mfano ukizitumia mfululizo hautazid miaka mi 5 hakika utakufa umesimama ila pombe watu wanakunywa miaka na miaka hawafi cha msingi ni kunywa kiasi basii
 
Back
Top Bottom